Akikutongoza kwa njia ya kuchat WhatsApp utafanyaje?

Akikutongoza kwa njia ya kuchat WhatsApp utafanyaje?

Jabakeke

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2019
Posts
386
Reaction score
362
Mke wangu mtarajiwa ni single mother,ana mtoto mmoja,kwetu ni mkoani Tabora ila wote tunaishi Sumbawanga pamoja na huyo baba wa mtoto wa mtarajiwa wangu,wiki tatu zilizopita mchumba wangu alikuwa na safari ya kwenda nyumbani Tabora,alimuagamzazi mwenzake akaja akaniaga na Mimi pia,nilichokifanya kabla hajaondoka nikafuta namba ya mzazi mwenzake nikasave namba nyingine kwa jina lilelile la Baba Mariam ,akiwa njiani kulelekea huko aendako nikaanza kuchat naye whatsApp kwa namba ileile ya baba Mariam feki ,nikajieleza mengi kwake nikimtaka turudiane,akaniuliza Kama nataka kuzaa burudani tu au kumuoa?nikamjibu nataka tuzae mtoto wa pili na wa tatu,mambo mengine yatafuata,huku na kule mke mtarajiwa akawa anaona aibu kukubali haraka haraka akawa anapiga chenga fupifupi za matumaini,Mimi nakakaza Uzi kwelikweli mtarajiwa akalainika ila akawa mzito sana kutamka kuwa amekubali,Mara anitumie picha za jamaa mara za mtoto wao mara za mtoto wa mzazi mwenzake(ana mke)hapo bado hajakubali,hatimaye akanipigia video call Mimi sikupokea,nikamtumia ujumbe samahani siwezi kupokea mazingira hayaruhusu,naye akajibu usiku mwema,nikamwambia usiage kabla hatujafikia muafaka ,natoka nje ili nikupigie audio call maana hata nikipiga video call hutaniona nje ni giza, akasema poa,nikatoka nje nikampigia audio akaitambua sauti yangu,nikamwambia nashukuru najua angekuwa yeye mzazi mwenzako tayari ulishakubali kurudiana naye ndio maana ulipiga video call ulitaka upate uhakika kwanza Kama ni yeye au la ndipo ukubali,akaanza hooo Mimi nilipiga video call kwa bahati mbaya wala sikutaka kukuona,nikamuuliza je nilipokwambia natoka nje nikupigie kwanini hukuniambia nisitoke umepiga bahati mbaya?je ungekuwa wewe mwanaJF ungeendelea kuwa na imani tena na mtu Kama huyu? Je utetezi wake unatosha?
Hapo alishakula kiapo kuwa kamwe hawezi kurudiana naye hata iweje,na akienda tofauti na kiapo chake Mungu ampe adhabu yoyote hata kifo ikiwezekana,Sasa nikawa nimesikiasikia fununu kwamba jamaa hamtaki kabisa mwanamke ila mwanamke bado anamtaka mwanaume,ndipo nikaona nitumie mbinu mbadala ili kuujua ukweli.
 
Ha ha ha.
Kwa nini uoe mke wa mtu?
Kila mtu aoe au kuolewa na aliyezaa naye!!
Ukizaa nao kumi oa wote.!!
Mambo ya kuzalisha na kuacha mnasababisha wanaume wengine wanateseka.!!
Good
 
Wanawake wamejaa hivi ukang'ang'ane na mke wa mtu? Single mother ni mke wa baba wa mtoyo wake by default, wewe hata ufanyeje jamaa ataendelea kumla wakati wowote akijisikia. Baba mtoto kumla mama mtoto ni sawa na 22/7.

Ushauri wa bure, oa single mother ikiwa tu una uhakika baba wa mtoto amekufa. Ila hata kama ameugua ukichaa bado akitaka kumla mama mtoto wake ni sawa na kunywa joice, ni fasta tu
 
Wanawake bana. Aisee wanawake dah ila mkuu huwezi juwa .usukute alishagundua kabra kama alikuwa anachati na wewe maana chati za watu zile styles huwa hazifanani. Kwahiyo alikuwa anakuchora tu na mawivu yako.
 
Siku ikitokea baba wa mtoto wake akahitaji kweli kurudiana nae,wewe unaachwa mara moja

Kama ningekuwa ni mimi ningeachana nae,huyo mwanamke bado ana uhitaji mkubwa wa kurudiana na mume/baba wa mtoto wake....shukuru sana umegundua haya mapema

Tuliza akili,utapata atakayekufaa zaidi

Pole sana mkuu
 
Mke wangu mtarajiwa ni single mother,ana mtoto mmoja,kwetu ni mkoani Tabora ila wote tunaishi Sumbawanga pamoja na huyo baba wa mtoto wa mtarajiwa wangu,wiki tatu zilizopita mchumba wangu alikuwa na safari ya kwenda nyumbani Tabora,alimuagamzazi mwenzake akaja akaniaga na Mimi pia,nilichokifanya kabla hajaondoka nikafuta namba ya mzazi mwenzake nikasave namba nyingine kwa jina lilelile la Baba Mariam ,akiwa njiani kulelekea huko aendako nikaanza kuchat naye whatsApp kwa namba ileile ya baba Mariam feki ,nikajieleza mengi kwake nikimtaka turudiane,akaniuliza Kama nataka kuzaa burudani tu au kumuoa?nikamjibu nataka tuzae mtoto wa pili na wa tatu,mambo mengine yatafuata,huku na kule mke mtarajiwa akawa anaona aibu kukubali haraka haraka akawa anapiga chenga fupifupi za matumaini,Mimi nakakaza Uzi kwelikweli mtarajiwa akalainika ila akawa mzito sana kutamka kuwa amekubali,Mara anitumie picha za jamaa mara za mtoto wao mara za mtoto wa mzazi mwenzake(ana mke)hapo bado hajakubali,hatimaye akanipigia video call Mimi sikupokea,nikamtumia ujumbe samahani siwezi kupokea mazingira hayaruhusu,naye akajibu usiku mwema,nikamwambia usiage kabla hatujafikia muafaka ,natoka nje ili nikupigie audio call maana hata nikipiga video call hutaniona nje ni giza, akasema poa,nikatoka nje nikampigia audio akaitambua sauti yangu,nikamwambia nashukuru najua angekuwa yeye mzazi mwenzako tayari ulishakubali kurudiana naye ndio maana ulipiga video call ulitaka upate uhakika kwanza Kama ni yeye au la ndipo ukubali,akaanza hooo Mimi nilipiga video call kwa bahati mbaya wala sikutaka kukuona,nikamuuliza je nilipokwambia natoka nje nikupigie kwanini hukuniambia nisitoke umepiga bahati mbaya?je ungekuwa wewe mwanaJF ungeendelea kuwa na imani tena na mtu Kama huyu? Je utetezi wake unatosha?
Hapo alishakula kiapo kuwa kamwe hawezi kurudiana naye hata iweje,na akienda tofauti na kiapo chake Mungu ampe adhabu yoyote hata kifo ikiwezekana,Sasa nikawa nimesikiasikia fununu kwamba jamaa hamtaki kabisa mwanamke ila mwanamke bado anamtaka mwanaume,ndipo nikaona nitumie mbinu mbadala ili kuujua ukweli.

Mambo yameshaenda kombo hapo Mkuu Yaache usiende nayo.

Changamoto za kimaisha japo zinaweza changajoto kwa mwili wako
 
Ila wewe mwamba kiboko, unataka kuprove mapenzi, imekuwa Math hiyo!!
 
Hahahah, ukitaka kuruka agana na nyonga.
Mke wangu mtarajiwa ni single mother,ana mtoto mmoja,kwetu ni mkoani Tabora ila wote tunaishi Sumbawanga pamoja na huyo baba wa mtoto wa mtarajiwa wangu,wiki tatu zilizopita mchumba wangu alikuwa na safari ya kwenda nyumbani Tabora,alimuagamzazi mwenzake akaja akaniaga na Mimi pia,nilichokifanya kabla hajaondoka nikafuta namba ya mzazi mwenzake nikasave namba nyingine kwa jina lilelile la Baba Mariam ,akiwa njiani kulelekea huko aendako nikaanza kuchat naye whatsApp kwa namba ileile ya baba Mariam feki ,nikajieleza mengi kwake nikimtaka turudiane,akaniuliza Kama nataka kuzaa burudani tu au kumuoa?nikamjibu nataka tuzae mtoto wa pili na wa tatu,mambo mengine yatafuata,huku na kule mke mtarajiwa akawa anaona aibu kukubali haraka haraka akawa anapiga chenga fupifupi za matumaini,Mimi nakakaza Uzi kwelikweli mtarajiwa akalainika ila akawa mzito sana kutamka kuwa amekubali,Mara anitumie picha za jamaa mara za mtoto wao mara za mtoto wa mzazi mwenzake(ana mke)hapo bado hajakubali,hatimaye akanipigia video call Mimi sikupokea,nikamtumia ujumbe samahani siwezi kupokea mazingira hayaruhusu,naye akajibu usiku mwema,nikamwambia usiage kabla hatujafikia muafaka ,natoka nje ili nikupigie audio call maana hata nikipiga video call hutaniona nje ni giza, akasema poa,nikatoka nje nikampigia audio akaitambua sauti yangu,nikamwambia nashukuru najua angekuwa yeye mzazi mwenzako tayari ulishakubali kurudiana naye ndio maana ulipiga video call ulitaka upate uhakika kwanza Kama ni yeye au la ndipo ukubali,akaanza hooo Mimi nilipiga video call kwa bahati mbaya wala sikutaka kukuona,nikamuuliza je nilipokwambia natoka nje nikupigie kwanini hukuniambia nisitoke umepiga bahati mbaya?je ungekuwa wewe mwanaJF ungeendelea kuwa na imani tena na mtu Kama huyu? Je utetezi wake unatosha?
Hapo alishakula kiapo kuwa kamwe hawezi kurudiana naye hata iweje,na akienda tofauti na kiapo chake Mungu ampe adhabu yoyote hata kifo ikiwezekana,Sasa nikawa nimesikiasikia fununu kwamba jamaa hamtaki kabisa mwanamke ila mwanamke bado anamtaka mwanaume,ndipo nikaona nitumie mbinu mbadala ili kuujua ukweli.
 
Kuna watu mna mbinu grade A za kujitafutia kifo cha ghafla aisee. Ukijifanya mwanasayansi kwenye mapenzi kila kitu unataka kuprove utatulisha kande muda ambao sisi hatujajiandaa aisee.
 
Back
Top Bottom