Ajuza wa miaka 80 abakwa bagamoyo-loh!!!


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,891
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,891 280
AJUZA wa miaka 80, mkazi wa kitongoji cha Kiwangwa wilayani Bagamoyo amebakwa na kijana mwenye umri wa miaka 35 na kusababishiwa majeraha makali katika sehemu zake za siri.

Tukio hilo lilitokea saa 8:00 usiku wa kuamkia jana na kwamba kijana aliyehusika na tukio hilo (jina linahifadhiwa), lakini ni mkulima wa Kiwangwa wilayani humu.

Kamanda wa Polisi mkoani Pwani, Absalom Mwakyoma alidhibitisha tukio hilo na kusema kuwa bibi kizee huyo alibakwa wakati akiwa amelala nyumbani kwake ambapo mtuhumiwa alitumia mbinu ya kuvunja mlango usiku huo na kuingia katika chumba cha ajuza huyo kisha kumbaka kwa nguvu.

Mwakyoma alisema tukio hilo linasikitisha na kutia aibu vijana kutokana na ukweli kwamba bibi huyo anaishi kwa shida na taabu nyingi.

"Inavyoonekana huyo jamaa, alikuwa anamvizia ajuza kwa muda mrefu na nadhani alikuwa akimfuatilia kwa karibu ili kujua mwenendo mzima,alipobaini analala mwenyewe ndipo alipotumia mbinu ya kumvizia muda huo na kuvunja mlango na hatimaye kumbaka hata imani za kishirikina zinaweza kuwa ni chanzo,"alisema Mwakyoma.

Alisema mlalamikaji anaishi mwenyewe kwenye nyumba hiyo na kwamba tayari mtuhumiwa alikamatwa na anaratajiwa kufikishwa mahakamani wakati wowote mara uchunguzi utakapokamilika, mlalamikaji anaendelea vizuri.

Katika tukio jingine Kamanda huyo wa Polisi Pwani alisema mkazi wa Kongowe wilayani Kibaha,(Jina linahifadhiwa) alikamatwa kwa kosa la kukutwa na meno ya tembo vipande vinne vyenye uzito wa kilogramu 15.1 vya thamani ya Sh 1.1milioni. Tukio hilo lilitokea saa 8.00 mchana juzi katika eneo la shule ya msingi Kongowe na waliomkamata mtuhumiwa huyo ni maafisa wa maliasili wa kituo cha Kongowe kwa ushirikiano na askari polisi na kwamba mzee huyo anatarajiwa kufikishwa mahakamani wakati wowote.

facebookimage.jpg
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
19
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 19 35
Kesi kama hii iliwahi kutokea huko Lindi kipindi cha nyuma na mwenendo wake ulikuwa kama ifuatavyo:

Muendesha Mashitaka: "Enhe bibi ebu tueleze ilivyokuwa"
Shahidi 1: "Mheshimiwa, huyu kijana alinivizia wakati nimefunga mlango akavunja na kuniingilia"
Muendesha Mashitaka: "Endelea kutoa maelezo"
Shahidi 1: "Sasa alidhani mi ni wa kizamani!"
Muendesha Mashitaka: "Endelea kutoa maelezo"
Shahidi 1:"Ikawa akienda kushoto, mi nipo nae, kulia mi nipo mpaka akachemsha"
Hakimu:"Unamaana gani?"
Shahidi 1:"Ninamaana niliweza kummiliki vilivyo"
Hakimu:"Sasa unataka tumpe adhabu gani?"
Shahidi 1: "Mimi nataka anitengenezee mlango wangu na akija tena abishe hodi nitamfungulia!"
lol
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,358
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,358 280
Jamani,
hivi kijana wa miaka thelathini na tano kwenda kumbaka bibi wa miaka 85 kama sio laana ni nini?
Jamani msiende kwa waganga, waganga watakulia hela zako kisha watakuambia ufanye jambo ambalo litakupeleka jela uli usimsumbueumbue.
 
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
727
Likes
6
Points
35
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
727 6 35
Nadhani alikosea njia na kwa vile alikua amesha-charge hakuweza kujua kama yule alikua ajuza.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,096
Likes
700
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,096 700 280
Duh laana kubwa sana, na tukio lenyewe ni bwagamoyo hahha lazima ushauri wa MGANGA wa kienyeji, jamaa anatafuta mapene huyoo kimazingara.
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
12
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 12 0
Nadhani alikosea njia na kwa vile alikua amesha-charge hakuweza kujua kama yule alikua ajuza.
..............mambo ya mkuyati
icon10.gif
sioooooooo Ndg. Mchili
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Kesi kama hii iliwahi kutokea huko Lindi kipindi cha nyuma na mwenendo wake ulikuwa kama ifuatavyo:

Muendesha Mashitaka: "Enhe bibi ebu tueleze ilivyokuwa"
Shahidi 1: "Mheshimiwa, huyu kijana alinivizia wakati nimefunga mlango akavunja na kuniingilia"
Muendesha Mashitaka: "Endelea kutoa maelezo"
Shahidi 1: "Sasa alidhani mi ni wa kizamani!"
Muendesha Mashitaka: "Endelea kutoa maelezo"
Shahidi 1:"Ikawa akienda kushoto, mi nipo nae, kulia mi nipo mpaka akachemsha"
Hakimu:"Unamaana gani?"
Shahidi 1:"Ninamaana niliweza kummiliki vilivyo"
Hakimu:"Sasa unataka tumpe adhabu gani?"
Shahidi 1: "Mimi nataka anitengenezee mlango wangu na akija tena abishe hodi nitamfungulia!"
lol
hahahahahaha!
 

Forum statistics

Threads 1,215,169
Members 463,075
Posts 28,538,392