Ajira


A

abdallah mpenda

Member
Joined
Apr 28, 2019
Messages
9
Points
45
A

abdallah mpenda

Member
Joined Apr 28, 2019
9 45
Habar ndgu zangun jaman naomben msaada maana nimeangaika vya kutosha nmeshindwa naomben msaada mnisaidie nafasi za kazi atA vishughuli vidogo vidogo mtakua mmensaidia sanaa kwa majina naitwa ABDALLAH JUMA elimu yngu diploma ya PROCUREMENT & SUPPLY simu namba 0654320392
 
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
1,148
Points
2,000
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
1,148 2,000
Taja anwani yako waungwana waliokaribu nawe watakujali
 
moyafricatz

moyafricatz

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2015
Messages
1,325
Points
2,000
moyafricatz

moyafricatz

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2015
1,325 2,000
Umejuaje kama umehangaika vya kutosha?
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
658
Points
1,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
658 1,000
Habar ndgu zangun jaman naomben msaada maana nimeangaika vya kutosha nmeshindwa naomben msaada mnisaidie nafasi za kazi atA vishughuli vidogo vidogo mtakua mmensaidia sanaa kwa majina naitwa ABDALLAH JUMA elimu yngu diploma ya PROCUREMENT & SUPPLY simu namba 0654320392
Tumia WhatsApp link ya kujiunga na group la ajira.
 

Forum statistics

Threads 1,295,677
Members 498,336
Posts 31,219,350
Top