Ajira za serikali kumponza Waziri Kairuki

Ajira za serikali kumponza Waziri Kairuki

Ajira zilisimamishwa na raisi kwa ajili ya zoezi la uhakiki wa watumishi hewa, mama Anna kilango malecela akasema mkoani kwake shinyanga hakuna watumishi hewa akatumbuliwa, bado ruhusa ya kuajiri haijatoka
acha uongo bora ukae kimya
 
Kwa mujibu wa mkuu wa nchi alisema ajira zpo na zinatolewa kwa uangalifu Sana.. Sasa cjaelewa mpk Leo wangap wameajiliwa kwa huo uangalifu mana cc tunaongea tu labda pengne wamefka hao elfu sabini..
 
....nchi isiyoweza kuajiri watu wake ama kulipa stahiki za watumishi wake itawezaje kujenga viwanda?????...tunadanganywa mchana kweupe na hawa wezi ...ngoja ukweli mchungu uwapate watanzania...ili wagundue kosa kubwa walilofanya kwenye uchaguzi 2015....

...namwona jk akicheka sana....
 
Waziri mnamuonea tu steringi wa mchezo wote anajulikana.
 
Ni muda sasa hili swala la ajira mpya limekuwa likipigwa danadana kisiasa

Kwa mwaka huu 2017, serikali haitatoa ajira mpya kwa kada zile zilizooleka kama afya, kilimo na UALIMU wa masomo yote!
Awali ilielezwa kuwa mwezi watatu ajira zitatangazwa na watu kada ya ualimu sayansi na hisabati watapangwa vituo vyao baada ya uhakiki, lakini hali imekuwa tofauti
Kwasasa uhakiki ulishakwisha hivyo serikali bado haina mpango wa kutoa ajira mpya!

Rai yangu kweni ninyi vijana mnakaa mkisubiri ajira, nawapeni pole nyingi

Kwa sasa serikali haitoi ajira hadi hapo itakapotangazwa upya!

Kijana amka kazi zipo nyingi, sio hadi upate kwenda ofisini!
Ata umachinga ni kazi, mapori yapo ya kutosha pia unaweza kuanza kutuzalishia mazao ya chakula mboga na matunda na ukatoka kimaisha sio lazima usubiri ajira serikalini huku ukiwa huna hata vocha!

Serikali haitoi ajira kwa mwaka huu

OVA
 
Waziri mnamuonea tu steringi wa mchezo wote anajulikana.
Waziri haonewi! Hiyo ni wizara yake na ipo ndani ya jurisdiction zake....kama kuna mtu anamzuia kufanya kazi kwakua ana mamlaka makubwa kuliko yeye....! Waziri anatakiwa A-step Down kuonesha hafurahishwi lakini kama anaitika ndio tu na kuendelea kutudanganya huku akifurahia li-cheo....Hakika anastahili kila lawama.
 
Ni muda sasa hili swala la ajira mpyalimekuwa likipigwa danadana kisiasa

Kwa mwaka huu 2017, serikali haitatoa ajira mpya kwa kada zile zilizooleka kama afya, kilimo na UALIMU wa masomo yote!
Awali ilielezwa kuwa mwezi watatu ajira zitatangazwa na watu kada ya ualimu sayansi na hisabati watapangwa vituo vyao baada ya uhakiki, lakini hali imekuwa tofauti
Kwasasa uhakiki ulishakwisha hivyo serikali bado haina mpango wa kutoa ajira mpya!

Rai yangu kweni ninyi vijana mnakaa mkisubiri ajira, nawapeni pole nyingi

Kwa sasa serikali haitoi ajira hadi hapo itakapotangazwa upya!

Kijana amka kazi zipo nyingi, sio hadi upate kwenda ofisini!
Ata umachinga ni kazi, mapori yapo ya kutosha pia unaweza kuanza kutuzalishia mazao ya chakula mboga na matunda na ukatoka kimaisha sio lazima usubiri ajira serikalini huku ukiwa huna hata vocha!

Serikali haitoi ajira kwa mwaka huu

OVA
 
Back
Top Bottom