Ajira za kujuana na hatma ya Tanzania

Jabman

JF-Expert Member
Jul 27, 2016
1,010
2,000
Marahaba wana if.
Matukio yanayojiri Ikwiriri na kwenye ripoti za makinikia in matunda ya kuajiri watu kwa kujuana bila kufuata weledi Wa MTU

Usalama Wa taifa
Enzi za mwalimu, usalama Wa taifa alipatikana kwa kuchunguza tangu akiwa mtoto, primary, secondary n.k. Alichunguzwa pia familia anayotoka kama ni wasiri na werevu.

Alitakiwa awe mbunifu na problem solver.
Kwa tukio LA Ikwiriri tayari wahusika wangekuwa wamejulikana.
Lakini kwa kuwa sasa wanaajiriwa vilaza, mradi tu kuna MTU mbele basi hakuna anayejali.

Suluhisho in kuajiri kwa mtu aliyetayari kula jalalani akichunguza siyo hawa mapedeshe ukimnyima via anakuonesha kitambulisho.
 

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,803
2,000
Uwajibikaji ni usomi? yaani unamaanisha watu wanaowajibika zaidi ni wasomi ? na wasiowajibika ni vilaza?
Unakosea ndugu, wapo watu waliosomavizuri tu wakifika ofisini wanafanya mambo wakiwa wame relax tu,na wapo ambao hawajasoma ila wanajitolea sana kwa ajili ya nchi yao
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,304
2,000
Marahaba wana if.
Matukio yanayojiri Ikwiriri na kwenye ripoti za makinikia in matunda ya kuajiri watu kwa kujuana bila kufuata weledi Wa MTU

Usalama Wa taifa
Enzi za mwalimu, usalama Wa taifa alipatikana kwa kuchunguza tangu akiwa mtoto, primary, secondary n.k. Alichunguzwa pia familia anayotoka kama ni wasri na werevu.

Alitakiwa awe mbunifu na problem sover.
Kwa tukio LA Ikwiriri tayari wahusika wangekuwa wamejulikana.
Lakini kwa kuwa sasa wanaajiriwa vilaza, mradi tu kuna MTU mbele basi hakuna anayejali.

Suluhisho in kuajiri kwa mtu aliyetayari kula jalalani akichunguza siyo hawa mapedeshe ukimnyima via anakuonesha kitambulisho.
Shikamoo yako tena Mkuu...
Naona umekuja na Majibu sahihi baada ya kufanya Ufukunyuku (Udukuzi) wa kutosha, kwa haya Matokeo/Matukio yanayo tokea kwa sasa, na kueleza nini sababu.

Kuna kaukweli kidogo juu ya tafiti yako..Nakupa maksi ya 70% Mkuu..

Fukunyua na sababu nyingine, naamini Mkuu wa Kaya atapelekewa RIPOTI..

I Salute..!!
 

pecial

JF-Expert Member
Apr 4, 2017
632
500
hilo LA usalama kupeana dili kindugu ni kweli kabisa sikupingi nilikuwa na rafiki yng baba yke alikuwepo idara huyo jamaa alifeli form 4 akawa homebody tuu kula kulala home palikuwa njema mm napiga route zng za kitabu mpk namaliza chuo narud kitaa jamaa ananionyesha kitambulisho nae yupo kitengo
 

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,478
2,000
Suluhisho in kuajiri kwa mtu aliyetayari kula jalalani akichunguza siyo hawa mapedeshe ukimnyima via anakuonesha kitambulisho.
Utamjuaje mtu wa aina hiyo katika jamii ya wapigaji kama hii?... After all, hii ni karne ya sayansi na teknolojia, hatuhitaji tena watu wa kujifanya vichaa...
 

niah

JF-Expert Member
Sep 26, 2015
6,564
2,000
Uwajibikaji ni usomi? yaani unamaanisha watu wanaowajibika zaidi ni wasomi ? na wasiowajibika ni vilaza?
Unakosea ndugu, wapo watu waliosomavizuri tu wakifika ofisini wanafanya mambo wakiwa wame relax tu,na wapo ambao hawajasoma ila wanajitolea sana kwa ajili ya nchi yao
Hujamwelewa, mimi nadhani alikuwa anaelezea jinsi Usalama wa taifa ulivyokuwa zamani which is true. Mtu anachunguzwa tangu anasoma. Sasa hivi watu wanachukua ndugu zao kujoin usalama ambapo watu zamani waliokota makopo, wakafundisha primary na degree ili mradi walinde nchi. Sasa hivi mtu anatoa pistor kwa former Minister na hawajibishwi je wale waliokamata madini Airport wakati wa Mrema kiliishia wapi? Watu wame abuse elemu na ndo mchangiaji anasema. Ulaza siyo lazima usiende shule. Vilaza kibao na phd zao.
 

zipompa

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
6,689
2,000
sio usalama tu idara nyingi ni vichekesho mtu ana leaving cert. anataka leta ujuaji kisa amepewa kitengo tu
 

Ftc

Senior Member
Apr 30, 2017
144
250
HATIMA YA TANZANIA NI VUGUVUGU LA UMMA KUDAI MABADILIKO NA SIO KUTEGEMEA WAPINZANI MAMLUKI WA CHAMA TAWALA
Siku zote haki aidaiwi na mtu mmoja au wawili,kuwalaumu wakina mbowe na lema ni upuuzi ngoja tuendelehe kuonewa siku tukijitambua watanzania wote kwa ujumla ndo itakuwa vizuri
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,339
2,000
Jana Zito Kabwe aliwashutumu mabosi wa Tiss&Pccb kupewa mkungula na share ili kuilinda IPTL.., ile scandal ya EPA, aliyekuwa bosi kubwa wa TISS kipindi cha mzee wa Masasi naye alipokea mihela..uadilifu ni msamiati mgumu kwa watanzania..
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,384
2,000
Marahaba wana if.
Matukio yanayojiri Ikwiriri na kwenye ripoti za makinikia in matunda ya kuajiri watu kwa kujuana bila kufuata weledi Wa MTU

Usalama Wa taifa
Enzi za mwalimu, usalama Wa taifa alipatikana kwa kuchunguza tangu akiwa mtoto, primary, secondary n.k. Alichunguzwa pia familia anayotoka kama ni wasiri na werevu.

Alitakiwa awe mbunifu na problem solver.
Kwa tukio LA Ikwiriri tayari wahusika wangekuwa wamejulikana.
Lakini kwa kuwa sasa wanaajiriwa vilaza, mradi tu kuna MTU mbele basi hakuna anayejali.

Suluhisho in kuajiri kwa mtu aliyetayari kula jalalani akichunguza siyo hawa mapedeshe ukimnyima via anakuonesha kitambulisho.

Kuna mwingine ni mfupi mweupe kazi yake kujisifu tu mitaani lakini ni kilaza hakuna mfano yule jamaa sijui walimpaje kazi kama hiyo maana ni mtu wa kujionesha sana toka tukiwa shule alikuwa anapenda aonekane lakini ni hana kitu kichwani.

Jamaa akikutana na washkaji aliosoma nao anaanza kujisifu kuwa yeye ni usalama na kuonesha mavitambulisho yao.

Hili li nchi lishaoza linatoa funza tu sasa hakuna njia ya kuliponya tena.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom