Ajira Serikalini mpaka mwaka 2017 mwezi wa pili

Ajira Serikalini mpaka mwaka 2017 mwezi wa pili

Status
Not open for further replies.

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Posts
2,084
Reaction score
1,623
ajira serikalini ni mwaka kesho mwezi wa pili ndoo watu wataajiriwa na kupanda madaraja vyeo nk miezi miwili iliyobaki serikali inafanya tathmini ya zoezi la uhakiki nchi nzima kujilizisha kama limefanyika kikamilifu na kuandaa ripoti ya zoezi zima la uhakiki.

kama huamini ww subiri mda utasema ukweli ndoo huo.


======

Ufafanuzi;

Habari hii Imekanushwa, Fuatilia=>Serikali yakanusha taarifa za kuanza kutoa ajira
 
Unapiga ramli chief?

Kumbuka hawashindwi kuzipeleka mpaka bajeti ya 2017/2018.
 
hautakiwi kuamini chochote kile kinachotamkwa na hii serikali, kama una shughuli ya kufanya jikite nayo kikamilifu kama hauna endelea kutafuta.
 
kwa hapa tulipofikia kama hauna enterpreneurship skills itabidi uzitafute kwa nguvu zote la sivo utalala njaa kusubiria ajira za serikalin
 
Kwa hii nchi ya juma pombe maharage hutakiwi kumuamin hadi hapo utapoona wamepandika matangazo ya kazi ila hivihivi utangoja sana
 
ajira serikalini ni mwaka kesho mwezi wa pili ndoo watu wataajiriwa na kupanda madaraja vyeo nk miezi miwili iliyobaki serikali inafanya tathmini ya zoezi la uhakiki nchi nzima kujilizisha kama limefanyika kikamilifu na kuandaa ripoti ya zoezi zima la uhakiki.

kama huamini ww subiri mda utasema ukweli ndoo huo.

kama umekaa nyumbani unasubiri hii serikali ajira siyo kipaumbele chake wabishi endeleni kubisha ukweli ajira mwakani .
Wewe jamaa mbona unahangaika sana?
 
  • Thanks
Reactions: irk
hivi kwa mwaka wanaomaliza vyuo vya elimu ya juu ndhanani ni zaidi ya elfu ishirini, serikali inaajiri watu elfu mbili kwa mwaka, ukiwa na mawazo ya kuajiriwa na serikali unapoteza muda
 
kufanya ukweli ndoo huo na ukweli cku zote huuma ni ngumu kumeza ww meza hivyo tuliza mshono
Kinachouma hapo ni nini sasa, Mshaambiwa muwe na plan B, zile ndoto mlizokuwa mnaota mkiwa chuoni na maisha halisi ni tofauti.
 
Kinachouma hapo ni nini sasa, Mshaambiwa muwe na plan B, zile ndoto mlizokuwa mnaota mkiwa chuoni na maisha halisi ni tofauti.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] ww ni kati ya wale wanne
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom