Ajira ngumu jamani


D

Daty

Senior Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
126
Likes
3
Points
35
Age
31
D

Daty

Senior Member
Joined Jul 1, 2011
126 3 35
Nimechoka kukaa mtaani. Maisha magumu na ajira hazipatikani.
 
I

Idofi

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
1,641
Likes
889
Points
280
I

Idofi

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
1,641 889 280
chagua ccm kwa maisha bora kwa kila mtanzania na ajira 1m
 
E

emma Magandi

Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
41
E

emma Magandi

Member
Joined Jul 23, 2011
7 0 0
Nimechoka kukaa mtaani. Maisha magumu na ajira hazipatikani.
<br />
<br />
SIO KWAKO NI KOTE MAMBO NI MAGUMU SANA,MAISHA YAPO JUU SANA HAKUNA AJIRA TUNAOKOELEKEA NI PABAYA
 
E

emma Magandi

Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
41
E

emma Magandi

Member
Joined Jul 23, 2011
7 0 0
Ati ndo haya maisha bora kwa kila mtanzania?
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,679
Likes
184
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,679 184 160
Nimechoka kukaa mtaani. Maisha magumu na ajira hazipatikani.
<br />
<br />
Eee, una tembo card master card?
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
You don't need to panic, you have so many options to make your daily life better and better. Think critically, tuna janga la kitaifa katika kila idara, why don't you try to come up with an idea?

How many options have you tried to change the situation you have au ndiyo unaapply kazi na kusubiri kuitwa kwenye interview? Ofcourse kazi its just the matter of time, ila kwa vile unaukata wa siku nyingi ndo maana unaona umechoka kukaa bila ajira. Na kama ulifanya vizuri homework zako, you have the social-network as your first capital, use it.

Ushauri wangu: Unatakiwa kufahamu kuwa kazini ni jela zaidi kuliko kuwa huru na kujiamulia mambo yako mwenyewe. Acha kusubiri ajira, tafuta pa kuanzia huku ukilenga mbali zaidi. Sometimes you have to create a problem and solve it. It takes a time to realize that being employed by a company or an institution doesn't make someone financialy free.

Comeon dude, change your way of thinking and look for opportunity in a right way.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,786
Likes
1,463
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,786 1,463 280
Pole mkuu,ulichagua mwenyewe.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
NI rahisi zaidi kama ukiamua kujiajiri.............. mawazo ya kutegemea kuajiriwa ni potofu
 
D

Dariser

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
D

Dariser

Member
Joined Aug 11, 2011
36 0 0
Kwa system ya tz kuna elimu nyingine unaweza kupata still kujiajiri kukashindikana!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,492
Likes
935
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,492 935 280
You don't need to panic, you have so many options to make your daily life better and better. Think critically, tuna janga la kitaifa katika kila idara, why don't you try to come up with an idea?

How many options have you tried to change the situation you have au ndiyo unaapply kazi na kusubiri kuitwa kwenye interview? Ofcourse kazi its just the matter of time, ila kwa vile unaukata wa siku nyingi ndo maana unaona umechoka kukaa bila ajira. Na kama ulifanya vizuri homework zako, you have the social-network as your first capital, use it.

Ushauri wangu: Unatakiwa kufahamu kuwa kazini ni jela zaidi kuliko kuwa huru na kujiamulia mambo yako mwenyewe. Acha kusubiri ajira, tafuta pa kuanzia huku ukilenga mbali zaidi. Sometimes you have to create a problem and solve it. It takes a time to realize that being employed by a company or an institution doesn't make someone financialy free.

Comeon dude, change your way of thinking and look for opportunity in a right way.
Soma vizuri bandiko la jamaa hapo juu. Kuna majibu hapo.
 
Janice

Janice

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
48
Likes
0
Points
0
Janice

Janice

Member
Joined Aug 31, 2011
48 0 0
pole sana,i totally understand ur situation!!!try gettin involved na social gatherings like going to church/mosque/respectable places,ul meet peolple thr who will like u n employ u smwhr,that is one option u can take.And dnt be selective na sio lazima upate kazi of ur profession,ul get a better job once u av a job!!!
Try kazi za sales in banks,from thr ul meet potential clients who will then hire u for a better position
 
N

Ntambaswala

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2008
Messages
255
Likes
7
Points
35
N

Ntambaswala

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2008
255 7 35
Kijana unajua kitu kinaitwa "Positive Confession''? Hebu jaribu maana kwa jinsi ulivyosema ni kwamba....umetegwa na maneno ya kinywa chako mwenyewe.. Sasa utapataje kazi wakati wewe mwenyewe unasema hakuna kazi. Ili upate kazi lazima pawe na kazi.

Sasa sema kazi zipo nyingi saaaaana, ila mimi nataka kazi hii........................(tamka) halafu ingia mtaani kuitafuta. Could be ajira binafsi au ya kujiariwa.

Kama unataka ya kuajiriwa? Je una shahada ya Uchumi, Fedha au Biashara? unamudu kiasi kiingereza. Je uko tayari kufanya kazi Msumbiji? kama ndio ni PM

NB. Msumbiji: Cabo Delgado au Sofala
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
Kijana unajua kitu kinaitwa &quot;Positive Confession''? Hebu jaribu maana kwa jinsi ulivyosema ni kwamba....umetegwa na maneno ya kinywa chako mwenyewe.. Sasa utapataje kazi wakati wewe mwenyewe unasema hakuna kazi. Ili upate kazi lazima pawe na kazi. <br />
<br />
Sasa sema kazi zipo nyingi saaaaana, ila mimi nataka kazi hii........................(tamka) halafu ingia mtaani kuitafuta. Could be ajira binafsi au ya kujiariwa.<br />
<br />
Kama unataka ya kuajiriwa? Je una shahada ya Uchumi, Fedha au Biashara? unamudu kiasi kiingereza. Je uko tayari kufanya kazi Msumbiji? kama ndio ni PM<br />
<br />
NB. Msumbiji: Cabo Delgado au Sofala
<br />
<br />
mkuu ntambaswala,nami niko tayar kufanya kaz popote,nina BSc in Human Nutrition,nipe dili kaka
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
Kijana unajua kitu kinaitwa &quot;Positive Confession''? Hebu jaribu maana kwa jinsi ulivyosema ni kwamba....umetegwa na maneno ya kinywa chako mwenyewe.. Sasa utapataje kazi wakati wewe mwenyewe unasema hakuna kazi. Ili upate kazi lazima pawe na kazi. <br />
<br />
Sasa sema kazi zipo nyingi saaaaana, ila mimi nataka kazi hii........................(tamka) halafu ingia mtaani kuitafuta. Could be ajira binafsi au ya kujiariwa.<br />
<br />
Kama unataka ya kuajiriwa? Je una shahada ya Uchumi, Fedha au Biashara? unamudu kiasi kiingereza. Je uko tayari kufanya kazi Msumbiji? kama ndio ni PM<br />
<br />
NB. Msumbiji: Cabo Delgado au Sofala
<br />
<br />
mkuu ntambaswala,nami niko tayar kufanya kaz popote,nina BSc in Human Nutrition,nipe dili kaka
 
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
532
Likes
5
Points
35
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
532 5 35
You don't need to panic, you have so many options to make your daily life better and better. Think critically, tuna janga la kitaifa katika kila idara, why don't you try to come up with an idea? <br />
<br />
How many options have you tried to change the situation you have au ndiyo unaapply kazi na kusubiri kuitwa kwenye interview? Ofcourse kazi its just the matter of time, ila kwa vile unaukata wa siku nyingi ndo maana unaona umechoka kukaa bila ajira. Na kama ulifanya vizuri homework zako, you have the social-network as your first capital, use it.<br />
<br />
Ushauri wangu: Unatakiwa kufahamu kuwa kazini ni jela zaidi kuliko kuwa huru na kujiamulia mambo yako mwenyewe. Acha kusubiri ajira, tafuta pa kuanzia huku ukilenga mbali zaidi. Sometimes you have to create a problem and solve it. It takes a time to realize that being employed by a company or an institution doesn't make someone financialy free. <br />
<br />
Comeon dude, change your way of thinking and look for opportunity in a
 
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
510
Likes
38
Points
45
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
510 38 45
Hiyo fani nzuri sana basi tu, fikiria zaidi
 
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
532
Likes
5
Points
35
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
532 5 35
i totally agree with you, if you want to be financial free then usisubiri kuajiriwa kaka, mm nafanya kazi bank lakini ukweli ni kwamba kama nitaendelea kuwa hapo let say hadi nastaafu pension yangu haitafika hata mil 50, but kuna watu ambao wamejiari wanaingiza hizo hela kwa muda mfupi, so my advice to you is use your head there are so many opportunities dont go along with the crowd and try to keep up with the joneses, tafuta kitabu kinaitwa rich dad poor dad by robert kayosaki, goodluck and remember for every effort there is a reward
 

Forum statistics

Threads 1,238,901
Members 476,226
Posts 29,336,110