Ajira mpya za walimu: Hawa 491 pesa yao itaenda wapi?

Ajira mpya za walimu: Hawa 491 pesa yao itaenda wapi?

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Posts
4,452
Reaction score
4,938
Jamani tunashukuru serikali kwa kutangaza ajira kwa mara nyingine maana tuliambiwa walimu walio pangiwa budget ni 36000.

Lakini kutokana na walimu hao kuto riport wote vituoni tukaambiwa idadi ya walimu ya ambao hawajariport vituoni ni 2219. Na kupewa taarifa na waziri mwenyewe luwa idadi hiyo ita jazwa lwa kutangaza ajira upya hizo 2219.

Lakini kinyume na hapo jana wametoa majina ya waajiriwa wapya 1728 tu! Na kuwaacha walimu 491 wakiendelea kusota mtaani wakisubiri serikali iliyo wahakikishia ajira wakati wa kwenda mafunzoni.

Sasa kama ilipita budgeti ya walimu 36000 na sasa mmewaacha au mmetuacha walimu 491 maana na mimi ni muhanga wa hili la kuachwa kwa mara nyingine. Sasa inamana tuendelee kusubiri hiyo idadiniliyo baki yaani 491 au ndio basi imekula kwetu?

Na kama imekula kwetu kwa nini mlituhamasisha kusoma ualimu mkituahidi mtatuajiri kwa vigezo kwamba hatutakiwi kupata supp hata moja katika masomo yetu yote na tukatimiza hilo?

Halafu pili katika tangazo lenu mmesema mmezingatia vigezi kama umri ,sawa sina neno lakini hamja eleza ni umri gani huo mlio utaka na hiki ni kitu kipya maana walio ajiriwa mara ya kwanza kuna walio tuzidi umri sisi mlio tuacha mara mbili.

Tunashindwa kuelewa hatma yetu sisi ambao hadi sasa tutakuwa tumesha poteza miaka zaidi ya miwili na bado tumeendelea kuachwa, hasa sisi tulio soma diploma katika vyuo vya serikali.

Na je kama mmesema mmezingatia umri kwanini hamkutuambia wakati mnatangaza nafasi za masomo kwamba katika utoa ajira mtazingatia pia umri? Na hatujajua pia huo umri ni umri gani mdogo sana au mkubwa sana, maana wengine saizi ndio tuna 25yrs, na tumeachwa, au huu ni umri mkubwa?

Tunaomba ufafanuzi kutoka kwa wahusika ili tuelewe maana hadi sasa tumepigwa butwaa hatujui makosa yetu ni nini hadi tumeachwa kwama nyingine, maana barua niliandika,bado nikajaza na fomu mlizo gawa pale TAMISEMI dar lakini pia bado tulituma na majina yetu vyuo tulivyo soma lakini bado tumeachwa.

Tunaomba ufafanuzi tu ,tusuniri hizo 491 zilizo baki ili kutimiza idadi iliyo tajwa na waziri bungeni ambayo ni 2219?

NAWASILiSHA!!

Mods chonde naomba msiipeleke hii jukwaa la elimu maana wahusika wa hili hawapiti sana kule plz.!
 
nendeni Tamisemi Dodoma lazima watawaajiri

Nlikuwa nakuona inavo changia kule jukwaa la elim u unonekana unakuwaga na breaking new coz ulisema ajira wiki hii na imekuwa kweli naomba tusaidie sie tulo achwa je!kuna namna yeyote
 
mh!inawezekana kweli ndugu? Kwani wanaweza kutoa na awamu ya tatu? Maana nahisi kukata tamaa kabisaa yaani.

kama unaweza nenda Tamisemi makao makuu lazima utasaidiwa haiwezekani wengine waajiriwe wewe uachwe chukua hatua nenda Dodoma lazima watakujib/kukuajiri
 
kama unaweza nenda Tamisemi makao makuu lazima utasaidiwa haiwezekani wengine waajiriwe wewe uachwe chukua hatua nenda Dodoma lazima watakujib/kukuajiri
Ndugu hadi hapa sasa nina jamaa zangu ambao tulikuwa tuna subiri wote kama watatu hivi hawapo ngoja nijaribu kufanya hivyo nione kama itasaidia
 
Mliopo TAMISEM tunaomba mtupe up dates plz!
 
mh!inawezekana kweli ndugu? Kwani wanaweza kutoa na awamu ya tatu? Maana nahisi kukata tamaa kabisaa yaani.

Huwa Wanatoa Mpk Awamu Ya Tatu, Nendeni Mapema Ikiwezekana Hata Kesho Haiwezekani Mkaachwa Kwani Ni Haki Yenu Kuajiriwa.
 
Mkienda Kule Mtasikilizwa Na Mtapata Jibu Papo Kwa Papo, Msikate Tamaa Na Kama Unaweza Jitose Uende Hata Pekee Ako Usisubiri Uwe Na Wa Kuongozana Nao Coz Siku Zinazidi Kwenda.
 
Mleta uzi pole sana, ndio ccm hiyo ..sasa jitahidini kutoipigia kura ili ing'oke madarakani huenda kukawa na unafuu kiliko maccm
 
Mkienda Kule Mtasikilizwa Na Mtapata Jibu Papo Kwa Papo, Msikate Tamaa Na Kama Unaweza Jitose Uende Hata Pekee Ako Usisubiri Uwe Na Wa Kuongozana Nao Coz Siku Zinazidi Kwenda.
Mashukuru sana kwa mawazo yako mungu akubariki sana asante sana yaani hapa nina stress yoka juzi hado mwili umeisha maana na familia zetu hizi kipato duni na mambo ndi hivyo nashukuru sana
 
Mleta uzi pole sana, ndio ccm hiyo ..sasa jitahidini kutoipigia kura ili ing'oke madarakani huenda kukawa na unafuu kiliko maccm

Mh! Yaani ni bora wangetuambia mapema kwamba hawana uhakika wa kuajiri na kibaya zaidi walituchagua wenyewe na nimesoma chuo cha serikali kwa walicho nichagua wenyewe,sasa kama waliona utakuwa mzigo kwao wangekuwa wanatuambia mapema huenda tunge fanya maamuzi mengine.
 
Huwa Wanatoa Mpk Awamu Ya Tatu, Nendeni Mapema Ikiwezekana Hata Kesho Haiwezekani Mkaachwa Kwani Ni Haki Yenu Kuajiriwa.
Sawa ngoja tujaribu kufuatilia maana hali ni mbaya.
 
Wassira jembe ndio maana anatajwa kumrithi Jakaya hapo Mwakani.
 
Piga namba hii huenda utapata msaada 075326995
 
Back
Top Bottom