Ajira mpya ualimu sekondari.Huko kwenu vipi?

Ajira mpya ualimu sekondari.Huko kwenu vipi?

Madaktari wauguz na mafundi sanifu maabara wao mbona hawaambiwi habari za reli


Mbona na wao wanasota nyumbani kama wengine, tena kuna ambao wamelazimishwa waanze kazi na tatizo lao litatafutiwa ufumbuzi wakiwa kazini ingawa siamini kama itakuwa hivyo kwani sio utaratibu wa kazi unaojulikana
 
Mbona na wao wanasota nyumbani kama wengine, tena kuna ambao wamelazimishwa waanze kazi na tatizo lao litatafutiwa ufumbuzi wakiwa kazini ingawa siamini kama itakuwa hivyo kwani sio utaratibu wa kazi unaojulikana
Kumbe sasa hali ni ngumu kote.... wenye kufahama maswala ya ajira na mahusiano kazini msaada kwenye tuta
 
Mkuu unauhuru wa kutoa maoni kwa kujenga hoja. Ila naona unatoa vioja. Tangu lini mwalimu awe fala mzee
Nina hoja kiongozi ndio maana nikasema ni mafala na nitaendelea kusema hivyo daima mpaka watakapobadilika na kufanya vitu huge
 
Back
Top Bottom