Ajira kwa wanaosoma kilimo{certificate in general agriculture}

Arash charlz

Member
Apr 23, 2014
50
0
Mimi ninataka kwenda kusoma kilimo kwa ngazi ya cheti sasa kuna kuajiriwa serikalini baada ya kumaliza masomo na kufaulu?
Naomba msaada wa jibu lako....,
 

Stanboy

JF-Expert Member
Jul 4, 2013
715
500
We kasome tu but jiandae kwa lolote..
Ajira bongo tz bado ni kitendawili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom