MshikjiFlaniHivii
Senior Member
- Feb 12, 2020
- 117
- 339
Wale tulikua tunasubiri zamu ya dodoma imefika, ila ni watu 100 tu[emoji24]
Ukiona ya UVINZA DC unitag mkuuNimeona Morogoro wanataka zaidi ya watu mia sita, jaribu huko mkuu.
Wale tulikua tunasubiri zamu ya dodoma imefika, ila ni watu 100 tu[emoji24]View attachment 2125751View attachment 2125750
View attachment 2125749
Waweza tuma hayo majina mkuu?Nimeona Morogoro wanataka zaidi ya watu mia sita, jaribu huko mkuu.
Hapo bila connection bora uendelee na shughuli zako tu!Naona hapo kutoboa hadi uwe na connection Watu wachache hivyo duh.
Wametupora 15k yetu tusaidiane watakao pata wapate haki yao,sehemu zingine ji 30k kwa sikuHii halmashauri ya jiji..
nahisi zipo halmashauri za manispaa
maana hata Dar zilitoka za manispaa na jiji pia
za jiji walitaka watu 250 tu kwa siku 60 na mshahara 450k
kwingine 20Wametupora 15k yetu tusaidiane watakao pata wapate haki yao,sehemu zingine ji 30k kwa siku
Sio kweliKuna baadhi ya wilaya wnasema hizi nafasi ni kujitolea hakuna malipo.Nilikuwa nimeomba nikapiga chini.!
Ndio nakuambia kama huamini mm nimefika hadi ofisini nikaambiwa nafasi ni za kukitolea mkoa wa pwaniSio kweli