Ajira kada ya Afya 2014/15

Ajira kada ya Afya 2014/15

abdulmsangi

New Member
Joined
Apr 29, 2013
Posts
4
Reaction score
3
Hakuna maombi n direct unapangiwa kituo cha kazi haswa mikoani ehealth.go.tz
 
Hakuna maombi n direct unapangiwa kituo cha kazi haswa mikoani ehealth.go.tz

jaribu kuleta thread zilizonyooka mr,
au umesaha kuwa ukosefuwa ajira ni janga la dunia na apa kwetu bongo ni bomu linalosubiri kulipuka
kwa tueleze ni nafasi gani zimetoka, ni mkoa gani, ni kitengo gani, nafasi ngapi zilizopo
 
Back
Top Bottom