• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ajali.

Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Points
195
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 195
Habari wanajf, nimepata taarifa kuwa kuna ajali imetokea maeneo ya Kisesa Mwanza ambapo watu wawil wamepoteza maisha hapo hapo.

Inasemekana ni wanawake ambao wanafanya kazi za kimwili na mmoja wao anaitwa White ambaye ndie mkazi wa Lamadi Magu .

Naomba mwenye taarifa aliye Kisesa Mwanza atujuze .
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
9,342
Points
2,000
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
9,342 2,000
Inasemekana ni wanawake ambao wanafanya kazi za kimwili na mmoja wao anaitwa White ambaye ndie mkazi wa Lamadi Magu .

Naomba mwenye taarifa aliye Kisesa Mwanza atujuze .
Ina maana hao wanawake wamegongana mpaka wakafariki?
R.I.P marehemu wote....
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 0
hapana walikua wanavuka njia kijinga na wamelewa .
sasa ukaona utuletee mambo ya kilevi. kijinga na kikahaba hapa. sio kwake hapa baba peleka kwingine
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,861
Points
2,000
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,861 2,000
Sad they had to die, na pole kwa ndugu zao na marafiki! Ila unaposema kazi za kimwili ni zipi lbd?
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,420
Points
2,000
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,420 2,000
Haya sasa kazi za kimwili!
 
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
666
Points
0
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
666 0
ni jina lilikutwa kwenye vitambulisho vyake maana kashakufa.
we huyo dada hajawah kupga kazi iringa bar inaitwa 255?alikuwa anajulikana km white na n white kweli!alikuwa akikuganda anapga bia hata kumi na 7!mara ya mwsho nlimwona mwez wa 9 akanambia ye n msukuma na c muda anataka arudi kwao maana iringa hakulipi!
 
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Points
195
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 195
we huyo dada hajawah kupga kazi iringa bar inaitwa 255?alikuwa anajulikana km white na n white kweli!alikuwa akikuganda anapga bia hata kumi na 7!mara ya mwsho nlimwona mwez wa 9 akanambia ye n msukuma na c muda anataka arudi kwao maana iringa hakulipi!
mimi ni mfanyakazi ndani ya Lamadi kuna mfanyakazi mwenzangu aliye mitaa hiyo ndie aliyeniambia ila kajimtaa haka kanasifika kwa nyumba za wageni humu usukumani na wanawake wanaojiwezesha kwa kutumia miili yao.
 
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
666
Points
0
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
666 0
mimi ni mfanyakazi ndani ya Lamadi kuna mfanyakazi mwenzangu aliye mitaa hiyo ndie aliyeniambia ila kajimtaa haka kanasifika kwa nyumba za wageni humu usukumani na wanawake wanaojiwezesha kwa kutumia miili yao.
mkuu nna waswas na huyu dada mana alikomaa kurudi mwanza had akaniomba naul cku iyo!sema cna namba yake,nlikuwa field irnga kipind kile na nmempigia jamaa wng wa irnga anadai white alishaondoka kitambo!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,490
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,490 2,000
Tupe namba ya huyo aliyekupa hizo taarifa tumpigie maana umeshindwa kumuuliza zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,405,397
Members 531,983
Posts 34,485,237
Top