Ajali za bodaboda ni hatari sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali za bodaboda ni hatari sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Manyanza, Jul 24, 2012.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ajali bodaboda.jpg
    Ni ajali mbaya sana kuishuhudia na sijui hawa madereva kwanini huwa hawako makini na huwa hawafuati taratibu barabarani
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wapi hapo India ama Kathmandu
     
  3. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,962
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kazi ya Mungu haina makosa.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nyengine wekeni warning....
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sidhani hapa kuna kazi ya Mungu mkuu, hawa jamaa wa bodaboda huwa hawako makini katika kazi zao na wanapenda sana kuchomekea, mfano ukiangalia mwendesha bodaboda akiwa kwenye mataa anapokua anajiendea bila kuangalia taa kama zinamruhusu apite au aendelee na safari lakini yeye hua hajali anajiendea tu
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    bora nlikuwa sipo kwenye kula nyama, mwili umesisimka, inatisha sana, bora nipande kibajaji kuliko hii kitu aisee, naogopa
     
  7. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Terrible!
     
  8. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Toa warning kabla ya watu ku view.
     
  9. niyena

    niyena Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wapi hapo Manyanza?
     
  10. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,399
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    Duh, hiyo picha haifai aisee, weka warning mtu afungue keshajiandaa!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Siku nyingine weka warning please!


    Alale kwa Amani ya Bwana!
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiv mnavyopenda kusema kazi ya mungu mnataka kutuaminisha kwamba mungu ni muuaji.wakati mwingine huwa mnakufuru sijui ni makusudi au ni bahati mbaya.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa anaendeleaje na huu mgomo baridi wa madaktari?
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu sio yule jamaa aliyegongana na Fuso Morogoro? maana niliona ile picha ya fuso kwa jinsi ilivyobonyea pale alipogonga bodax2 utadhani mtu alipiga na nyundo.....Duh!!!:phone:
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    imebidi nicheke tu maana hata kama alipona sijui huko Hospital atapataje huduma
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,348
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Weka warning mara unapoweka picha Za halo hii
     
Loading...