Ajali ya treni dar


Charles Mkubya

Charles Mkubya

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
195
Likes
71
Points
45
Charles Mkubya

Charles Mkubya

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
195 71 45
Kuna ajali imetokea usiku karibu na mataa ya Chang'ombe ukitokea Karume ikihusisha Treni na Magari mawili ya abiria, moja ikiwa ni ya Mbagala na nyingine ya Tandika. Majeruhi ni wengi japo sijashuhudia maiti lakini uwezekano wa kuwapo watu waliopoteza maisha upo. Atakaekuwa na taarifa zaidi asisite kutupasha ila nawapa pole wote walipatwa na tatizo hili kwa namna moja au nyingine
 
American lady

American lady

Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
71
Likes
2
Points
0
American lady

American lady

Member
Joined Jan 9, 2010
71 2 0
oh my god hizi ajali zitaish lini zinawapa mojonzi walimwengu namna hii?poleni sn walengwa.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
801
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 801 280
Gosh kila siku nipitayo lazima tusikia ajali eeh mungu mwenye habari zaidi atupe update
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
31
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 31 0
kwanini mamlaka ya reli isiweke mageti pale reli inapopishana na barabara? Pia kwanini isiweke mlinzi hapo wa kuwa anawasiliana na matreni hayo wakati treni linakuja basi anafunga geti mpaka treni lipite? Pole kwa waliopatwa na ajali!
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
kwanini mamlaka ya reli isiweke mageti pale reli inapopishana na barabara? Pia kwanini isiweke mlinzi hapo wa kuwa anawasiliana na matreni hayo wakati treni linakuja basi anafunga geti mpaka treni lipite? Pole kwa waliopatwa na ajali!
Mwekezaji mhindi ametema walinzi wote wa magetini, tutegemee ajali nyingi zaidi ya hizo katika maeneo yote ambapo reli inapita.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,618
Likes
32,198
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,618 32,198 280
Kuna ajali imetokea usiku karibu na mataa ya Chang'ombe ukitokea Karume ikihusisha Treni na Magari mawili ya abiria, moja ikiwa ni ya Mbagala na nyingine ya Tandika. Majeruhi ni wengi japo sijashuhudia maiti lakini uwezekano wa kuwapo watu waliopoteza maisha upo. Atakaekuwa na taarifa zaidi asisite kutupasha ila nawapa pole wote walipatwa na tatizo hili kwa namna moja au nyingine
Pole kwa yaliyotokea,
Pili Mkubya2 karibu jamvini. Pia naomba be a bit more specific, ukisema tuu ajali ya treni, ni too broad. Sema ni treni ya TRC au Tazara. Ukiachia kwenye treni tuu, watu watajua ni reli ya kati.

Pia unasema ni treni ya mizigo au abiria, ni treni kweli au kichwa cha treni, au kiberenge, ukiishia kwenye treni tuu, picha inajijenga ni treni ya abiria.

Pole tena kwa wahanga wa ajali hii.
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
36
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 36 0
Pole kwa yaliyotokea,
Pili Mkubya2 karibu jamvini. Pia naomba be a bit more specific, ukisema tuu ajali ya treni, ni too broad. Sema ni treni ya TRC au Tazara. Ukiachia kwenye treni tuu, watu watajua ni reli ya kati.

Pia unasema ni treni ya mizigo au abiria, ni treni kweli au kichwa cha treni, au kiberenge, ukiishia kwenye treni tuu, picha inajijenga ni treni ya abiria.

Pole tena kwa wahanga wa ajali hii.
..Pasco, unless wewe ni mgeni wa jiji la Dar, Mkubya amesema karibu ya mataa ya chang'ombe ni wazi ni treni ya TRL (si TRC kama uliweka wewe) au Tazara kwani Treni ya Tazara haipiti maeneo hayo.
Suala kuwa aseme ni treni ya mizigo, abiria, kichwa au kiberenge haina umuhimu, issue ni kuwa ajali imetokea, . Suppose kilikuwa ni kichwa au hiyo siyo treni?? au unadhani treni ni mabehewa??.
 

Forum statistics

Threads 1,250,865
Members 481,514
Posts 29,748,687