Ajali ya Meli: Picha ya meli na utata uliojitokeza


Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,869
Likes
19,444
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,869 19,444 280
Ndugu wanajamii,
Kuna suala linanitatiza juu ya picha itumikayo kuonyesha meli ys Mv. Spice Islander.
Binafsi natatizwa na mambo matatu juu ya hii Picha (bahati mbaya simu imeshindwa kui-paste hapa),
1. Meli ilipinduka majira ya Saa 8 za usiku na kuzama kama saa 10 au 11 za alfajiri, kwa maoni yangu sidhani kama picha itumikayo inaonyesha kupigwa muda huo,
2. Wanaoijua wanasema meli ni nyeupe yote bila hii rangi ya Bluu kwa Chini,
3. Hata pembeni ingawa maandishi yake hayaonekani vizuri lakini hayawezi kua Spice Islander,
Naombeni msaada wenu juu ya huu utata wa hii picha kama kuna mwenye ufafanuzi zaidi!
Hivi katika akili ya kawaida tu unadhani ulipaswa kuanzisha hii thread? unapozungumzia picha siku zote ni lazima uiweke hapa ili mtu aone na atoe comments zake, otherwise hii thread ni crap.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,818
Likes
10,962
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,818 10,962 280
Hivi katika akili ya kawaida tu unadhani ulipaswa kuanzisha hii thread? unapozungumzia picha siku zote ni lazima uiweke hapa ili mtu aone na atoe comments zake, otherwise hii thread ni crap.
Wacha kukurupuka wewe,
Hivi nawe kwa akili ya kawaida unadhani ulipaswa kuijibu hii thread?
Nimeshatoa sababu kua simu nayotumia imeshindwa kuiweka hii Picha hapa,
But nikiamini kabisa hii picha imesambaa kila mahali na kila mtu atakua anaifahamu,
Unakurupuka tu na pombe zako kichwani unakuja ku-comment vitu visivyo na maana!!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,679
Likes
1,203
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,679 1,203 280
Ndugu wanajamii,<br />
Kuna suala linanitatiza juu ya picha itumikayo kuonyesha meli ys Mv. Spice Islander.<br />
Binafsi natatizwa na mambo matatu juu ya hii Picha (bahati mbaya simu imeshindwa kui-paste hapa),<br />
1. Meli ilipinduka majira ya Saa 8 za usiku na kuzama kama saa 10 au 11 za alfajiri, kwa maoni yangu sidhani kama picha itumikayo inaonyesha kupigwa muda huo,<br />
2. Wanaoijua wanasema meli ni nyeupe yote bila hii rangi ya Bluu kwa Chini,<br />
3. Hata pembeni ingawa maandishi yake hayaonekani vizuri lakini hayawezi kua Spice Islander,<br />
Naombeni msaada wenu juu ya huu utata wa hii picha kama kuna mwenye ufafanuzi zaidi!
Mkuu...naona wadau waojua watakuja kuweka kumbukumbu sawa ndio maana nimeona niondoe kauli yangu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,599
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,599 280
Meli yenyewe kwa kuianglia kwa macho tu inaonekana kuwa ni mbovu.
Sumatra imekufa???
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
attachment.php?attachmentid=37056&d=1315816476







M.V.%2BSpice%2BIslander.jpg


Kwa mtazamo wangu meli iliyozama haiwezekani kuwa ndio Spice islander. Ukianza kuangalia kuanzia rangi, maandishi (ubavuni picha ya pili) hainishawishi kuwa meli katika picha ya kwanza ndio iliyozama picha ya 2.....Ni mtazamo wangu tu.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,818
Likes
10,962
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,818 10,962 280
Ahsante sana Bujibuji,
Basi kwa mantiki hiyo "tumeingizwa mjini".
Hii meli haiwezi kabisa kua ndio ile aliyopost mdau Sangara pale juu,
Kwani ile ina madirisha kuanzia mbele mpaka nyuma (ya abiria)wakati hii ya Bujibuji ina madirisha mbele/nyuma tu.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,869
Likes
19,444
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,869 19,444 280
Wacha kukurupuka wewe,
Hivi nawe kwa akili ya kawaida unadhani ulipaswa kuijibu hii thread?
Nimeshatoa sababu kua simu nayotumia imeshindwa kuiweka hii Picha hapa,
But nikiamini kabisa hii picha imesambaa kila mahali na kila mtu atakua anaifahamu,
Unakurupuka tu na pombe zako kichwani unakuja ku-comment vitu visivyo na maana!!
Yaani wewe dogo unadhani humu wote ni walevi wenzako?..............
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Ni kweli hii tulioyo oneshwa imezama siyo kabisa. Kigezo simple mojawapo ni madirisha kuanzia mbele mpaka nyuma, maandishi makubwa ubavuni mwa hii iliyozama, na kikanopi cha mbele tu chenye gorofa kwa hii iliyozama haina.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Hiyo picha si ya kweli. Hiyo meli inaitwa Trans-Asia Shipping na ilikuwa meli ya Trans-Asia Shipping Lines ya Malaysia .

Ukiangalia hata jina ubavuni utaona kila kitu kimekaa sawa kabisa na hasa jina.

Yaani Tanzania kwa kuchakachua jamani, khaaa!!!!

transasia.jpg




MV-Trans-Asia-Malaysia-Sinks1.jpg

Picha ya pili, ni hiyo meli ya chini. Ila sema ni upande wa pili. Ukiangalia madirisha na maandishi, utaona kila kitu kinafanana.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kwa kuangalia hizo picha kuna utata kwani iliyoonyeshwa kuzama rangi yake kidogo inaonyesha uhai na ile ambayo ndo tunaambiwa kuzama kwa jina langi imepauka sana na inaonyesha haikuwa na mwangalizi
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Inawezekan iliyozama ni Spice Islander II........Hiyo yene mineno
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Picha iliyosambazwa sio yenyewe wanachakachua tu.
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
ni kweli kwa picha inaonekana iliyozama sio spice islander,ni trans asia.
nachoweza kushawishika hapa labda spice islander ni kampuni ya trans asia shipping,hivyo walikuja kuweka chata hiyo baadae.
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Hii picha ya meli iliyozama ilirushwa tu siku ya jumamosi asubuhi lakini kiukweli hii sio Spice Islander na kuna mdau toka Zanzibar alilitolea ufafanuzi hili kwamba hii picha si yenyewe!! Lakini magezeti ya TZ yameichukua na kuiweka kana kwamba ni Spice Islander!! Inabidi watolee ufafanuzi hili vingenevyo ni upotoshaji wa habari...
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,869
Likes
19,444
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,869 19,444 280
ni kweli kwa picha inaonekana iliyozama sio spice islander,ni trans asia.
nachoweza kushawishika hapa labda spice islander ni kampuni ya trans asia shipping,hivyo walikuja kuweka chata hiyo baadae.
Tunapochangia tuwe na uhakika na kile tunachokisema, iliyozama ni meli ya mizigo na sio passenger cruise. angalia tena vizuri ndio utajuwa tofauti ya hizo meli, moja ni cargo ship, na nyingine ni passenger ship
 
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
2,739
Likes
17
Points
135
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined Nov 27, 2007
2,739 17 135

[Post Marker, please ignore. Thanks !]
 

Forum statistics

Threads 1,238,695
Members 476,123
Posts 29,326,700