Ajali ya gari (roli) yatokea Tarime


KABHILABHIGHAMBO

KABHILABHIGHAMBO

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2017
Messages
222
Likes
109
Points
60
KABHILABHIGHAMBO

KABHILABHIGHAMBO

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2017
222 109 60
Mda mchache ilopita majira ya saa tisa unusu gari uliyokuwa imebeba mchanga imepata ajali ya kupinduka katika Barabara ya Sirari Msoma.

Mashuhuda wanasema gari hyo ilikuwa kwenye speed kubwa na imekutwa na mkasa huo wakati dereva wake alipojaribu kumkwepa mwanafunzi wa Nyamisangura sec aliyekuwa anaendesha baiskeli yake barabarani huku akiyumba.

Kwa sababu ya speed ya hiyo gari dereva alishindwa kuitalawa gari hiyo na hatimaye ikahama njia na kupinduka.

Raia wamefika na kutoka msaada wa kuibinua na kuokoa majerahi. Wote waliokuwemo wametoka wazima japo inadhaniwa kuwa ama mmoja au wote wamevunjika baadhi ya viungo.

(kulikuwemo na watu wawili kwenye gari hiyo)
img_20190129_153909-jpeg.1007858
img_20190129_153729-jpeg.1007859
img_20190129_153655-jpeg.1007860
img_20190129_153621-jpeg.1007863


Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,374
Likes
568
Points
280
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,374 568 280
Mda mchache ilopita majira ya saa tisa unusu gari uliyokuwa imebeba mchanga imepata ajali ya kupinduka katika Barabara ya Sirari Msoma.

Mashuhuda wanasema gari hyo ilikuwa kwenye speed kubwa na imekutwa na mkasa huo wakati dereva wake alipojaribu kumkwepa mwanafunzi wa Nyamisangura sec aliyekuwa anaendesha baiskeli yake barabarani huku akiyumba.

Kwa sababu ya speed ya hiyo gari dereva alishindwa kuitalawa gari hiyo na hatimaye ikahama njia na kupinduka.

Raia wamefika na kutoka msaada wa kuibinua na kuokoa majerahi. Wote waliokuwemo wametoka wazima japo inadhaniwa kuwa ama mmoja au wote wamevunjika baadhi ya viungo.

(kulikuwemo na watu wawili kwenye gari hiyo) View attachment 1007858 View attachment 1007859 View attachment 1007860 View attachment 1007863

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu Roli ni nn? Sisi kule kwetu Moshi tunasemaga Lori.
 
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,374
Likes
568
Points
280
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,374 568 280
Mda mchache ilopita majira ya saa tisa unusu gari uliyokuwa imebeba mchanga imepata ajali ya kupinduka katika Barabara ya Sirari Msoma.

Mashuhuda wanasema gari hyo ilikuwa kwenye speed kubwa na imekutwa na mkasa huo wakati dereva wake alipojaribu kumkwepa mwanafunzi wa Nyamisangura sec aliyekuwa anaendesha baiskeli yake barabarani huku akiyumba.

Kwa sababu ya speed ya hiyo gari dereva alishindwa kuitalawa gari hiyo na hatimaye ikahama njia na kupinduka.

Raia wamefika na kutoka msaada wa kuibinua na kuokoa majerahi. Wote waliokuwemo wametoka wazima japo inadhaniwa kuwa ama mmoja au wote wamevunjika baadhi ya viungo.

(kulikuwemo na watu wawili kwenye gari hiyo) View attachment 1007858 View attachment 1007859 View attachment 1007860 View attachment 1007863

Sent using Jamii Forums mobile app
Ila kama alimkwepa mwanafunzi na kupata haya yote basi Mungu nae atambariki zaidi. Mwanafunzi nae inabidi akatoe ushuhuda wa Mungu kumuokoa ktk ajali mbaya.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,654
Likes
7,422
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,654 7,422 280
Ila kama alimkwepa mwanafunzi na kupata haya yote basi Mungu nae atambariki zaidi. Mwanafunzi nae inabidi akatoe ushuhuda wa Mungu kumuokoa ktk ajali mbaya.
Tipper za mchanga huwa zina vurugu sana barabarani
 

Forum statistics

Threads 1,273,711
Members 490,484
Posts 30,489,624