Ajali ya basi na gari dogo Mazizi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya basi na gari dogo Mazizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kingwipa1, Aug 12, 2012.

  1. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    KunA ajali imetokea muda sehemu ya Mazizi
     
  2. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ajali hiyo imehusisha gari la Airbus na gari dogo aina ys Suzuki nyekundu. Dereva wa gsri dogo amepoteza maisha na pia kuna toyo pembeni.agari yote yameanguks pembeni
     
  3. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Huko Mazizi ni wapi jamani?? Nii sehemu ya hapa hapa Dar es Salaam??
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Habari kipisi
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mazizi ndio wapi mkuu
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Pumzika dereva wa gari dogo
     
  7. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mazizi ni Pwani karibu na Wami
     
  8. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mazizi ni Pwani karibu na Wami.
     
  9. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,168
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Juz juzi tabora, ikafuata wami, leo msata na mazizini. Ni kwa sala na maombi hii laana yaweza toweka.
     
  10. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu karipoti ajali ya Msata nafhani tumeripoti kifu kimoja ingawa tumetsja marneo tofauti. Kwa mujibu wa wenyeji eneo ni Mazizi. Nimeshindws kuandika vizuri kutokana na kuwa kwenye gari ns mtsndao kukstika.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Huu mwezi sio mzuri hata kidogo, hizi ajali zitatumaliza.
     
  12. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Unapotaka kuhabarisha umma punguza haraka, ongeza umakini wa kiuandishi ili utoe habari iliyokamilika. Usipokuwa makini unaweza jikuta umeandika tusi.
     
Loading...