Ajali ya basi la mwendokasi


Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,482
Likes
17,644
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,482 17,644 280
Kuna ajali imetokea muda huu kati ya basi la mwendokasi limegongwa na gari dogo! Hakuna majeruhi

 
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
2,212
Likes
595
Points
280
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
2,212 595 280
Kuna ajali imetokea muda huu kati ya basi la mwendokasi limegongana na gari dogo! Haukuna majeruhi
Wapi hiyo mkuu maana sisi ni wadauwa hiyo kitu na jinsi ilivyo yaweza kuchelewesha watu wakati huu tunapotoka maofisini
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,482
Likes
17,644
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,482 17,644 280
 
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,400
Likes
1,254
Points
280
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,400 1,254 280
na huko bagamoyo vipi nasikia watu wanaokotwa kwenye viloba...........
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,482
Likes
17,644
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,482 17,644 280
Wapi hiyo mkuu maana sisi ni wadauwa hiyo kitu na jinsi ilivyo yaweza kuchelewesha watu wakati huu tunapotoka maofisini
Shekilango mkuu...
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Poleni sana
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,791
Likes
27,954
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,791 27,954 280
Ahsante Mungu kama hakuna madhara makubwa kwa wanadamu
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
Si wanakimbia kama vichaa bila kuchukua tahadhari, acha wayakongoroe tu maana ni makusudi.
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,071
Likes
9,481
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,071 9,481 280
Tunashukuru halijaleta Maafa asante MUNGU baba. Ametupa na Ulinzi hatujui
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,903
Likes
8,882
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,903 8,882 280
Poleni sana!
 
iddi mohamedy

iddi mohamedy

New Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
2
Likes
0
Points
3
iddi mohamedy

iddi mohamedy

New Member
Joined Nov 28, 2015
2 0 3
Hawa wa magari makubwa wanazarau sana
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,482
Likes
17,644
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,482 17,644 280
Point of correction

Mwendo kasi ni usafiri wenye maudhui kama treni...

haugongani bali unagongwa...

so hapo umegongwa..maana huyo gari ndogo kamchomekea mwenzie katika reli lake
Ok, noted!
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,482
Likes
17,644
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,482 17,644 280
Hii ajali ni matojeo ya kutokuheshimu alama za barabarani, kiburi, kujiamini kupita kiasi pamoja na kutokujihami!
 

Forum statistics

Threads 1,273,060
Members 490,259
Posts 30,469,271