AJALI: Watu 9 wahofiwa kufariki kufuatia ajali ya boti mto Ruvuma


Pistol

Pistol

Senior Member
Joined
Oct 13, 2015
Messages
184
Likes
66
Points
45
Pistol

Pistol

Senior Member
Joined Oct 13, 2015
184 66 45
Watu tisa wahofiwa kufa, 40 waokolewa baada ya boti walilosafiria kuvuka Mto Ruvuma kuzama jana usiku.

Kamati ya Ulinzi Mkoa yaenda kwenye tukio.

============

UPDATE

Mpaka sasa watu 9 hawajulikani walipo na inahisiwa kuwa huenda wameshafariki.

Watu 36 wameshaokolewa mpaka sasa, taarifa kutoka eneo la tukio linasema kuna changamoto za upatikanaji wa vifaa vya uokoaji mpaka sasa.

Boti hiyo inasemekana ilikuwa imezidisha idadi ya watu na mizigo.

Mto huo umesheni mamba na viboko.
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,361
Likes
1,571
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,361 1,571 280
Mkuu embu fatilia hilo tukio kisha utujuze mkuu
 
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
1,207
Likes
191
Points
160
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
1,207 191 160
Hizi ajali za kila siku mbona zitatumaliza jamani! Ee Mwenyenzi Mungu tunakuomba utuepushe na haya majanga!
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,420
Likes
1,474
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,420 1,474 280
Hivi lowassa anatutaka nini watanzania?
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,200
Likes
777,024
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,200 777,024 280
RIP
 
Nkungulume

Nkungulume

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
3,072
Likes
1,153
Points
280
Nkungulume

Nkungulume

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
3,072 1,153 280
Picha tafadhali mkuu
 
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
1,867
Likes
1,204
Points
280
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
1,867 1,204 280
Mpaka wa tanzania na msumbiji ni mto ruvuma kweli ? Mbona watu wa mitomoni wa mitomoni wapo upande wa pili wa mto. Kuna haja ya kuchora ramani zetu vizuri
 

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,755