Ajali tena


kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,950
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,950 2,000
Habari za kusikitisha! jana jioni kuna ajali ya gari lililokuwa limewabeba wapiga tarumbeta wa usharika wa hai boma ng'ombe na kuua mtu mmoja na kuwaacha wengine majeruhi. Ajali imetokea eneo la msongoro..walikuwa wametoka harusin..mungu awape nguvu!
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,950
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,950 2,000
Walikuwa wametoka harusini..aliyepoteza maisha anajulikana kama mama kimaro! wa gezaulole. Hai mjini.
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2,017
Points
1,500
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
2,017 1,500
Kunani boma ng'ombe?
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,950
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,950 2,000
Habari za kusikitisha..majeruhi mwingine wa ajali hiyo amefariki na kufanya idadi ya walifariki kufikia wawili.
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,987
Top