Ajali resort

Ajali resort

mama dunia

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2011
Posts
420
Reaction score
84
Kuna coaster imedondokea bondeni..bonde la before sheli ya resort..kama umetokea ubungo.bonde kubwa jamani sijui majeruh inakuwaje huko walikopelekwa hospt!watu weng mno sijaweza piga picha
 
Pole kwa majeruhi.

Mungu awajaalie wepesi.
 
Duuu aisee hii hatari sana.....

mkuu unawezatupa habari zaidi
 
Kuna coaster imedondokea bondeni..bonde la before sheli ya resort..kama umetokea ubungo.bonde kubwa jamani sijui majeruh inakuwaje huko walikopelekwa hospt!watu weng mno sijaweza piga picha

strabag @work
 
Resort kimara?baada ya korogwe?upande wa kushoto kama unaelekea kimara mwisho?
 
Looh ilikuwa inatokea wapi mkuu,poleni majeruhi wote
 
Hapo hapo..huwaga kuna bonde kubwa sana b4 sheli.mninnoma acha tu.nahs dreva alikuwa mwendo kasi...na haya makona ni majanga nakwambia..na watu wanakimbiza balaa
 
Hizi ajali hapa kwetu ishakua wimbo wa taifa sasa get well soon majeruhi wote mpone kwa haraka maana ni tegemezi ndani ya jamii zetu
 
Halafu lile eneo baada ya hii barabara mpya halina zile kingo za chuma kama ilivyokuwa awali eneo hilo...

Hii barabara mpya nina wasiwasi italeta majanga mno kwa namna ilivyotengenezwa...

Madereva tuitumiayo tuwe zaidi ya makini...
 
Aisee kuna mtu wangu muhimu sana kapanda coaster kuelekea huko muda si mrefu...na hapatikani hewani aiiiiiseeee!!! Mungu wangu niepushie hii
 
Aisee kuna mtu wangu muhimu sana kapanda coaster kuelekea huko muda si mrefu...na hapatikani hewani aiiiiiseeee!!! Mungu wangu niepushie hii

Labda ujaribu kutafuta namba simu ya polisi kimara uulizie.hope hayumo humo.
 
Back
Top Bottom