Ajali mbaya Wilayani Hanang' - watu saba wapoteza Maisha

Ajali mbaya Wilayani Hanang' - watu saba wapoteza Maisha

walcot

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
105
Reaction score
22
Ajali mbaya imetokea leo majira ya saa 1: 30 jioni eneo la Endasak wilaya ya Hanang' ikihusisha gari aina ya fuso na power tiler ambapo watu saba kati ya kumi na nne waliokuwepo kwenye power tiler wamepoteza maisha. Chanzo cha habari ni mimi mwenyewe nilikuwepo eneo la tukio.

-----------

Hanang’. Watu saba wamefariki dunia na wengine saba kujeruhiwa kwenye ajali iliyotokea katika Kijiji cha Getasam, Kata ya Endagaw wilayani Hanang’ Mkoa wa Manyara.

Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Manyara, Christopher Fuime alisema kuwa ajali hiyo iliyohusisha lori la mizigo aina ya Fuso na Power Tiller ilitokea usiku wa kuamkia jana katika Barabara Kuu ya Babati-Singida.

Alisema lori hilo lililokuwa limewabeba wakulima 14 waliotoka kuvuna maharagwe, lilikuwa likitokea Katesh wilayani Hanang.’
Kamanda Fuime aliwataja waliofariki dunia kuwa ni Lazaro Daniel (30), Augustino Marcel (20) Stephano Dahaye (18), Elias Leons (18) na Michael Faustin (25) .

Wengine ambao walifamika kwa jina moja ni Uttu na Innocent (20) wote wakazi wa Kijiji cha Maraa.

Aliwataja majeruhi kuwa ni Isaya Joseph (25), Hemed Darabe (25) Inocenta Ploti (18) Paul Anjelus (16) na Amani Rajab (19).
Wengine ni Daniel Yamee (17) na Godfrey Samweli (17) .

“Chanzo cha ajali hiyo ni mwendo wa kasi wa lori na watu sita walifariki papo hapo, huku mwingine akifariki mara baada ya kufikishwa katika Hospitali ya Dareda Babati,” alisema Kamanda Fuime.

Alisema dereva wa lori alikimbia baada ya ajali hiyo.

Diwani wa Endasak, Daines Peter (Viti Maalum) alisema mtoto wa mmiliki wa lori hilo lililosababisha vifo amenusurika kuuawa na wananchi.

Alisema mtoto huyo alisikika akilisikitikia gari hilo badala ya waliofariki dunia.

“Wananchi wa eneo hilo walichukizwa na kitendo cha mtoto huyo kujali gari lao bila kutanguliza utu ila tunashukuru jamii haikumletea madhara baada ya kutulizwa na wazee,” alisema Peter.

Chanzo: Mwananchi
 
Leo ni siku ya ajali RATCO na NGORIKA huko Msata watu zaidi ya 10 wamepoteza maisha.HAPPY NATION huko Mikumi wawili wamepoteza maisha.KILIMANJARO toka Arusha _Dar limeacha njia hakuna aliyejeruhiwa. Na hawa wa power tiller na Fuso ndo funga kazi.Yote tumwachie mola.
 
Dah!!!

Maisha ya kileji bana...power tiller yatumika kusafirisha watu kama gari la abiria vile..
 
Power Tiller zinasafirisha abiria?
 
Tanzania itakuwa ndiyo nchi inayongoza kwa ajali
Poleni sana wafiwa
 
Ajali mbaya imetokea leo majira ya saa 1: 30 jioni eneo la Endasak wilaya ya Hanang' ikihusisha gari aina ya fuso na power tiler ambapo watu saba kati ya kumi na nne waliokuwepo kwenye power tiler wamepoteza maisha. Chanzo cha habari ni mimi mwenyewe nilikuwepo eneo la tukio

Dah kuna shemeji zangu huko aisee!
 
Dah!!!

Maisha ya kileji bana...power tiller yatumika kusafirisha watu kama gari la abiria vile..

mkuu waliopanda kwenye power tiller walikuwa wanatoka shamba wanarudi manyumbani. Ni moja ya ajali mbaya sana kati ya nilizowahi kushuhudia yaani viungo vya marehemu zilikuwa zimetapakaa barabarani, kichwa peke yake, miguu, mikono. Inasikitisha sana
 
Inasikitisha sana mkuu...

mkuu waliopanda kwenye power tiller walikuwa wanatoka shamba wanarudi manyumbani. Ni moja ya ajali mbaya sana kati ya nilizowahi kushuhudia yaani viungo vya marehemu zilikuwa zimetapakaa barabarani, kichwa peke yake, miguu, mikono. Inasikitisha sana
 
inasikitisha sana,,powertiller sio salama kabisa kutembelea barabara kubwa ila ndo hivo tena umasikini, dah!
 
Back
Top Bottom