Ajali mbaya Quality Plaza...

frema120

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
5,100
1,195
kuna ajali kubwa hapa, fuso mbili moja limeanguka juu chini, lingine lilochomekea mwenzake limetimuka na bodaboda iloyaingilia imepondwa sanaaaa, pls police nendeni pale mkasaidie njia ipanuke kwani kuna foleni balaa, pia nyuma ya hapo mtava kuna gari la azania lilobeba mpunga limeanguka pia watu wanazoa mpunga askar anawatishia na gobole yan tbc taifa napo kuna ajali yani leo sijui kama nitafika kwangu salama.
 

sem2708

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,304
2,000
kuna ajari kubwa hapa, fuso mbili moja limekura juu chini, lingine limetimuka na bodaboda imepondwa sanaaaa, pls police nendeni pale mkasaidie njia ipanule kwani kuna foleni balah, pia mtava kuna gari la azania limeanguka pia watu wanazoa mpunga askar anawatishia na gobole yan tbc taifa napo kuna ajari yani leo sijui kama nitafika kwangu salama.
The vampires are killing people ...May the blood of Jesus overpower them.
 

Umslopagazi

JF-Expert Member
May 16, 2013
1,463
2,000
kuna ajari kubwa hapa, fuso mbili moja limekura juu chini, lingine limetimuka na bodaboda imepondwa sanaaaa, pls police nendeni pale mkasaidie njia ipanule kwani kuna foleni balah, pia mtava kuna gari la azania limeanguka pia watu wanazoa mpunga askar anawatishia na gobole yan tbc taifa napo kuna ajari yani leo sijui kama nitafika kwangu salama.

unaleta habari nzito za ajali huku unaweka maskhara, eti lori "limetimka na bodaboda", hata hueleweki!
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
36,843
2,000
Magari yanapinduka katikati ya mji kwani mjini wanaendesha speed kama wako nje ya mji.
 

kbm

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
5,165
2,000
kuna ajari kubwa hapa, fuso mbili moja limekura juu chini, lingine limetimuka na bodaboda imepondwa sanaaaa, pls police nendeni pale mkasaidie njia ipanule kwani kuna foleni balah, pia mtava kuna gari la azania limeanguka pia watu wanazoa mpunga askar anawatishia na gobole yan tbc taifa napo kuna ajari yani leo sijui kama nitafika kwangu salama.

...!!! nina jisikia hamu ya kusema WEKA PICHA ...!!!
 

ha ha ha

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
638
195
una elkopta nn? mbona umetaja maeneo mengi kwa wakati mmoja wakati unalalamika kuna folen????????
 

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,280
2,000
kuna ajari kubwa hapa, fuso mbili moja limekura juu chini, lingine limetimuka na bodaboda imepondwa sanaaaa, pls police nendeni pale mkasaidie njia ipanule kwani kuna foleni balah, pia mtava kuna gari la azania limeanguka pia watu wanazoa mpunga askar anawatishia na gobole yan tbc taifa napo kuna ajari yani leo sijui kama nitafika kwangu salama.

Weka picha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom