Ajali Arusha: Metro Coach T129 AQL & Fuso T615 ABW

Ajali Arusha: Metro Coach T129 AQL & Fuso T615 ABW

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
5,224
Reaction score
1,687
Kwa Wadau walioko Arusha - kuna taarifa kuwa Metro Coach imepata ajili, dreva amefariki, na wengine sita (6) kujeruhiwa vibaya, baada ya basi hilo kugongana na Fuso T615 ABW.

NB Wenye taarifa zaidi tujuzeni tafadhari.
 
Weeew.......unaweza kujua ni maeneo gani ajali imetokea......?
 
... taarifa zaidi' eneo ni Moshi Vijijini;
kwa sasa barabara imefungwa, kwa sababu magari yaliyohusika na ajali hayajaondolewa.
 
... taarifa zaidi' eneo ni Moshi Vijijini; kwa sasa barabara imefungwa, kwa sababu magari yaliyohusika na ajali hayajaondolewa.
..kwa sasa' inasemekana kuwa njia ya Dar - Arusha haipitiki, kuna msululu mrefu wa magari pale palipotokea ajali.
 
daah, kamanda mbona unachanganya mambo, moshi vijijini na Arusha ni wapi na wapi. mods (Invisible, Paw rekebisheni kichwa cha habari, kisomeke "AJALI MOSHI.....
... taarifa zaidi' eneo ni Moshi Vijijini;
kwa sasa barabara imefungwa, kwa sababu magari yaliyohusika na ajali hayajaondolewa.
 
Last edited by a moderator:
... taarifa zaidi' eneo ni Moshi Vijijini;
kwa sasa barabara imefungwa, kwa sababu magari yaliyohusika na ajali hayajaondolewa.

..kwa sasa' inasemekana kuwa njia ya Dar - Arusha haipitiki, kuna msululu mrefu wa magari pale palipotokea ajali.

Mkuu, ni maeneo gani hasa ya moshi vijijini imetokea hiyo ajali? Je ni maeneo ya njia panda ya Himo au?
 
Back
Top Bottom