Ajabu na kweli.


manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Points
2,000
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 2,000
Ilikuwa mida kama ya saa 4 usiku,tupo viwanja flani mi na rafiki yangu 1,
Simu ya jamaa angu ikaita akaongea kama dakika 10 hivi alipokata akaniambia,kuna demu ambaye ni mke wa mtu ananisumbua kweli ndio niliyokuwa naongea nae kwenye simu ananiambia ndo anataoka job saa hivi nimemwambia aje atukute hapa(huyo binti ni muhasibu kwenye hoteli )so ndiyo alikuwa anatoka mida hiyo.
Kidogo jamaa akapokea tena simu akawa anamwelekeza huyo demu tulipo,ghafla akaingia binti mrembo sana,Kapiga suti ya rangi kama kijivu hivi ya sketi fupi,mkono wa kulia kashika funguo za gari kulia yupo na mkoba wenye mazagazaga yake.

Jamaa akasimama kumpokea yule demu akamrukia jamaa akamganda kama dakika 3 hivi,Wakaketi chini jamaa akatoa utambulisho kwangu, watu tukaendela kupiga vitu so wakati tunaendelea pale jamaa akanza kupapasa mapaja yule dada kwa kupitisha mkono wake chini ya meza kidogo jamaa kavuta kiti akawa close kabisa na yule dada na akaendelea kukamata sehemu zile nyeti kabisa za yule dada,yule dada wala yeye asemi kitu zaidi ya kuangalia chini na kuchekacheka na yeye si alikuwa ashapiga viglass kadhaa hapo.

Tulipokuwa tumekaa ni garden na mida hiyo inaelekea saa 5 so watu walikuwa wamepungua sana kule garden kama siyo kwisha kabisa, jamaa akamwita muhudumu akaagiza kwa mara moja stock kubwa ya vinywaji kumbe lengo lake lilikuwa kumfanya muhudumu asije maeneo yale.
Muhudumu alipoleta vinywaji kabla hajaondoka jamaa anendelea kumpapasa yule bint mpaka sasa sketi ikawa juu kabisa.Kucheki vizuri kumbe na yule dada anachezea gia ya jamaa mbaya sababu nilikuwa namimi shapiga vitu niliona ni kawaida tu.

Kidogo jamaa akampakata yule binti sasa pale ndo ilikuwa balaa,jamaa anapiga denda huku mkono upo chumvini yule dada akaanza badili miguno huku na yeye yupo busy na gia mbaya.

Duh ilikuwa ni mara yangu ya kwanza kuona,yule dada akasimama akavua skintight yake na jamaa akavungua flies yule demu akarudi kumakalia jamaa kumbe jamaa alishatoa mashine na yule dada sijui alichofanya ila walianza kufanya mapenzi mbele yangu live.Yaani yule dada alijisahau kabisa akaanza piga kelele mbaya kama yupo bed vile.

Duh ilikuwa live bila chenga.
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,690
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,690 1,225
Dah..! Kuna watu wamekosa haya hakyanan.!

Heee... Na wewe kwa nini hukuondoka uwaachie wenzio uhuru.!!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
mmmmhhhhh, visa vyako manuu bana.

Ina maana wweee ukipiga maji hutofautishi wali na ugali.

Ungeomba siliisam - sosi snowhite
 
Last edited by a moderator:
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 1,195
Dah..! Kuna watu wamekosa haya hakyanan.!

Heee... Na wewe kwa nini hukuondoka uwaachie wenzio uhuru.!!
Mh! Nawahi bar! ntapita baada ya khabar!!!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,924
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,924 2,000
Weka picha basi na sisi tuone ulichoshuhudia...
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Mhhh kama ni kweli hili tatizo la usaliti wa mapenzi na mahusiano ya bila kinga ni kubwa kuliko tunavyofikiria ...
Sijui nini tufanye kitubadilishe, inasikitisha!
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
Weka picha basi na sisi tuone ulichoshuhudia...
kweli mkuu ushahidi muhumu jamaa hawezi ongea maneno yote haya tukamvumila tu kwasababu alikuwa na mda wa kupiga picha aiweke hapa kama ni kweli
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
Hao watakuwa kuni za kuchomea wenzao siku ya kiama
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
manuu you are so BABERIC!!!!!!!! EEEWWWWW!!!!!!!!!

So ulivochunguli chini ya meza wkt demu anapiga gia ukona SMTHING ya jamaa yako!!!!!!!? Eeewwwwwww!!!

Kumchungulia demu i understand ila jamaaa yako? ITS SO BABERIC!!!!!!!!!!!!

Mlikuwa Brajec niliwaona ujue!?
 
Last edited by a moderator:
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
167
Points
0
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined Sep 1, 2011
167 0
Aisee hapa nimesimamisha balaa

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,089
Points
2,000
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,089 2,000
Nimeishia kucheka tuu, naona kama ka-story kanaendela vile
 
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
1,591
Points
1,250
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
1,591 1,250
ungemshauri aachane na mke wa mtu,itakuja ku m cost one day:target:
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,363
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,363 2,000
kweli mkuu ushahidi muhumu jamaa hawezi ongea maneno yote haya tukamvumila tu kwasababu alikuwa na mda wa kupiga picha aiweke hapa kama ni kweli
au simu haikuwa na charge?imekuwa
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 2,000
malizia stori basi,..na wewe ukatoa nonihino lako ukaanza kujichakachua...
 

Forum statistics

Threads 1,284,761
Members 494,236
Posts 30,839,002
Top