Ajabu: Mme wangu ana korodani 3

Ajabu: Mme wangu ana korodani 3

Usiangaike dada hiyo ni reserve!!,inaonyesha jamaa analowanisha sana (anapiga nyingi) kwa sababu ana spare tyre eh...

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Nendeni hosp na mumeo, mkamuone specialist wa magonjwa hayo ya akina baba, Urology, kam mko mwanza au mikoa ya jirani, nendeni bugando mkamuone dr simbila, msifanye mzaha hiyo sio korodani dada
Hakuna cha zaidi ya
kwenda hospitali na muende kwa hospitali za maanazinazoeleka,mkienda za
serikali hakikisha mnamuona daktrari bingwa.
 
Ktk hali ya kushangaza,mme wangu ana korodani tatu. Korodani moja ni ngumu sana. Nimemuuliza kuhusu hali hiyo amesema kuwa yeye mwenyewe anashangaa hali hiyo. Hata gvyo anadai kuna kipindi korodani hilo humuuma,na nguvu zake za kiume zinazidi kupungua sana. Tusaidieni kwa ushauri.
Jisaidie mwenyewe.Picha Kwanza.
 
Anayo siku zote au imemtokea tu? Isije kuwa ni aina ya henia ninyi mnasema ni kende!
 
Yeye dada kajuaje??huwa anazihesabu kila siku??UTOVU WA NIDHAMU!!!lione kwanza.....:heh:
 
...jini mahaba,teh tehehh (joking) try spiritual assistance pia...
 
Tafadhali kwa yeyote anayeweza kunisaidia kupata contact za daktari bingwa anayeshughulika na oparation za magoti anijulishe. Mama yangu anasumbuliwa na magoti muda mrefu sasa na x-ray imeonyesha yameanza kulika. Au km unafahamu hospitali yenye specialist wa mambo km haya nijulishe

Tafadhali km huna msaada usinirushie maneno tumia busara, ugonjwa leo kwangu kesho kwako. Mwogope Mungu.

Naomba Busara itangulizwe mbele kuliko kebehi.

nawasilisha
 
inaweza kuwa prostate cancer inajitokeza , mwahishe hopsitali afanyiwe uchunguzi mapema iwezekanavyo.

Poleni
 
Ktk hali ya kushangaza,mme wangu ana korodani tatu. Korodani moja ni ngumu sana. Nimemuuliza kuhusu hali hiyo amesema kuwa yeye mwenyewe anashangaa hali hiyo. Hata gvyo anadai kuna kipindi korodani hilo humuuma,na nguvu zake za kiume zinazidi kupungua sana. Tusaidieni kwa ushauri.
 
Back
Top Bottom