Ajabu kinachoendelea chuo kikuu huria Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajabu kinachoendelea chuo kikuu huria Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWIGOLA, Oct 26, 2012.

  1. M

    MWIGOLA Senior Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Ukifuatilia tovuti ya chuo kikuu huria cha tanzania utaona kuna jambo la ajabu linaloendelea kwa mpaka sasa kutoonekana majina ya wanachuo watakatunukiwa shahada za udhamili na uzamivu wakati mahafali ni kesho tarehe 27 oktoba 2012. Kwa kawaida kama walivyofanya kwa wanafunzi wa shahada ya kwanza majina yao yalishawekwa kwenye mtandao. Chuo katika matangazo yake kiliahidi kufanya hivyo mapema lakini hakijaweka majina hayo.
     
  2. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,234
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna ajabu gani hapa..! Majina kama hayapo kwenye tovuti yao ulizia kwenye Regional center yako utayapata huko, yamehifadhiwa kwenye hardcopy.
     
  3. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jibu lake ni rahisi sana kwa maana kuwa katika shahada hiyo hakuna wa kumaliza,hahahaaaaaaaaaaaa
     
  4. M

    MWIGOLA Senior Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Nagembo fahamu kuwa hard copy inaanzia kwenye soft copy
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 937
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hapana soft copy inaanza kwenye hardcopy
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Ni kwa vipi/kiasi gani hili tatizo limekuathiri wewe???
     
  7. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,234
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unawafahamu virus wewe...!
     
  8. m

    master gland Senior Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yalishatoka tangu jumamosi
     

    Attached Files:

  9. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shahada ya 'udhamili' ndo nini? Kithembe hadi ktk maandishi?
     
  10. M

    MWIGOLA Senior Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    hiyo ni list ya undergraduate, mimi naongelea postgraduate(master and phd)
     
  11. M

    MWIGOLA Senior Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    hakuna kilichomuathiri mtu isipokuwa hii ni habari, si kawaida kwa chuo kikuu kufanya hivyo.haimuathiri mtu kwa kuwa graduands wote wameshalipia majoho, wako kunakohusika, na sherehe na shamrashamra zinaendelea kuandaliwa. Sisi raia tunategemea kupata taarifa kwenye website yao. taarifa hiyo haitolewi kwa graduands tu, bali na wengine kufahamu.
     
  12. ngoshombasa

    ngoshombasa JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 412
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    MWIGOLA...pole lakini wanafunzi wote wameshatangaziwa bila clearance i.e. kuthibitisha kua umeshamaliza fees huwezi kupewa Joho (gown)na kama haya yote umefanya...you don't need a list of graduands. Kwa maana nyingine ukishapewa joho ndo ticket ya kugraduate. Those are mere trivio irregularities and they are curable...!
     
  13. M

    MWIGOLA Senior Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hard copy ya kuandika kwa mkono sawa. lakini sidhani kama hard copy yako wewe uliyokuwa unazungumzia ni ya kuandika kwa mkono. siku hizi huwezi ukakuta official list iko kwa maandishi yasiyochapwa.
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Watafute wenzako basi kama 50 hivi waliokasirishwa na kutopewa hii taarifa alaf muandamane..
     
  15. u

    ureni JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 937
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Yes nilikuwa na maana ya kuandika kwa mkono
     
  16. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,300
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    kama kesho graduation leo ni siku ya zoezi la kujipanga na kuitwa majina alphabetically kama bado utatunikiwa cheti kama Usiyekuwepo
     
Loading...