Aitel-Vodafone??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aitel-Vodafone???

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tusker Bariiiidi, Jun 15, 2011.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Wadau kuna tetesi kuwa kuna muunganiko wa makampuni haya... Mwenye data please...
    airtel_logo.gif
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nasikia yamenunuliwa na simba sports club
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,925
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    asante mkuu.,
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 16,419
    Likes Received: 3,765
    Trophy Points: 280
    Ni kwamba, haya makampuni yame-outsource network department kwa NOKIA SIEMENS NETWORKS (NSN), sasa NSN wao wameamua kuwapa contractors mbalimbali towers zote kwa maintenance............ i.e contractor mmoja wa NSN anafanya maintenance kwenye towers za VODA na Airtel. Kwa hiyo muunganiko ninaouona mimi ni ulke uliofanywa na NSN na wala si VODA NA AIRTEL. By the way VODA na AIRTEL DO NOT CARE WHO THE HELL IS DOING MAINTENANCE TO THEIR TOWERS, ALL THEY CARE IS NETWORK AVAILABILITY OF ABOVE 99.98%
     
Loading...