AIRTEL Vs VODACOM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AIRTEL Vs VODACOM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Apr 20, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikichanganywa sana na ujio huu mpya wa vodacom kutumia rangi inayofanana na Airtel.sijui wadau mnasemaje au TCRA haioni kuwa kibiashara itawaathiri Airtel kwa kuwa wao ndio walikuwa wa kwanza kutumia rangi hiyo mwanzoni kabla ya voda?
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,729
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Kuna wale jamaa wanashuka kwenye kigari cha Blue(Voda) wanapanda kwenye Basi Jekundu(Airtel). Sijui hili tangazo tulibadili?
     
  3. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo utata mtupu,mana haikupita muda na wao wakaja na rangi nyekundu na bajaj kama "Limousine"kweli biashara matangazo!
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    watajuana wenyewe sisi haituhusu!!!
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbona Vodacom na Tiqo walikuwa wanatumia rangi ya bluu halikusemwa jambo?
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,556
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    yaani wewe ndio hulielewi kabisa lile tangazo. voda huwa kwenye matangazo yao wana bambucha? kuanzia sasa ujue kile kigari kidogo ni Tigo na gari kubwa ni airtel. Tigo kwenye matangazo yao huwa wanamtu anakuwa na manywele kwenye lile gari dogo utamuona akitafutisha network na mwishoni watu wote wakishashuka huwa anatoka nje.
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,556
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    kama unadhani airtel ndio watakao athirika kwa hiyo rangi basi mimi nadhani voda ndio watakao athirika kwani tayari inajulikana kama ni ya airtel. acha wagombanie rangi wateja tunahitaji huduma na siyo rangi
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,293
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Wateja wanaikimbia vodacom,hasa baada ya kuwa gharama zao ni wizi mtupu!
     
  9. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Teh Teh Teh duh!nilikuwa sijaelewa pale kumbe yule manywele waliomuweka ndio wakule Tigo aisee airtel kwa vijembe utafikiri wana Taarabu!
     
  10. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Tigo haikuwa inawaathiri sana kwani wanatumia rangi kibao kuliko voda!wewe siuliona Airtel waliingia na gia ya rangi ya njano kwenye matangazo yao pale mwanzo wakatolewa mkuku na TTCl mpaka leo hawaitumii tena!rangi zina hati miliki kumbe!
     
  11. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,571
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kama Airtel na Voda wanatumia rangi nyekundu, sasa simba wa msimbazi watumie rangi gani!
     
  12. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Binafsi nimekua nikiipenda sana voda na ninayo muda mrefu sana na mpaka leo its my first choice bado...lakini utaratibu wa kubadilisha rangi kwakweli bado sijauelewa sijui kwanini lakini hata ukiangalia rangi yao ya zamani was very nice tofauti na sasa..! halafu matangazo ya simu sasa hivi hata mvuto hayana, mara watuwekee vikatuni vya ajabuajabu rangi zenyewe muingiliano hata hujui hii tigo,airtel au vodacom...wengine ndio wamekazana na hamia kwetu, yani vagalanti...mwe!
     
  13. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Vodacom M-pesa inatumia rangi nyekundu since imezinduliwa 2008 ss nashangaa mnaposema Vodavom imeifata airtel kwani maduka ya M-peda toka 2009 ) yalianza kupakwa rangi nyekundu muda sana Airtel si juzi tu!
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,184
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    oh mamma mia...vodacom mpaka nembo ni ya vodafone sio vodacom tena, lakini nashangaa mpaka sa hv bado huduma hawaja boresha.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,047
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Haina noma hiyo, kama trade/service mark zingefanana kungeleta utata,kwa kuwa wako class moja ya biashara.
     
  16. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,385
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Naona wameamua kuhamia mpaka rangi ! Mwe
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Hakuna utata..mbona before walikuwa na rangi ya blue so as tigo...nafikiri watakuwa wameingia mkataba na vodafone.
     
  18. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,793
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    yaani wananiboa mieeee.... hawana tofauti na wanaotongoza wake za watu. badala ya kutafuta vitu fresh wao wamekazana
    na vitu used. inawezekana ni watu wa mascrepa
     
  19. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hivi ukiwa mtandao wa airtel unaweza kupokea au kutuma sms abroad?
     
  20. bona

    bona JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,793
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    hasahasa yule mshikaji aliyekua wa mwisho kama wa kwenye lile tangazo la tigo la thumni kapiga pamba za 70's
     
Loading...