Airtel Money sasa inanipa mashaka

Mimi sa iv n ck ya Tatu nmelipia kingamuz kutumia Voda bt mpaka sa iv hela imepotea wanadai ipo hewan
 
Huu mchezo upo hata tigopesa nililipia king'amuzi cha continental
Mkuu, pole sana! Nafikiri labda huna bahati nao. Mimi huwa wananielewa sana mpaka wananitafuta wenyewe!
Asante mkuu
 
Wife alinunua umeme kupitia airtel money alipata shida sana ya kuongea na wahudumu siku 4 siku ya tano ndipo ilitumwa meseji ya unit za umeme.
 
Bro yaani Airtel wapo vizuri labda mtandao. Usihame mtandao maana vodacom usijaribu maana ni jipu
 
Mkuu mimi nimerudishiwa leo asubuhi ile lak 7 na nusu kutoka Airtel money
 
Halotel mda si mrefu wataipindua Airtel
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…