Airtel mbona hivi, au ni mimi mwenyewe? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel mbona hivi, au ni mimi mwenyewe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bulah, Sep 16, 2012.

  1. B

    Bulah JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nikijiunga internet kwa kutumia mordem ya Airtel..... inakubali dk kama tano afu inakata.... tatizo nini????
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hamia voda, achana na shida hizo nadhani lile basi lao limeshachakaa.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,519
    Likes Received: 8,314
    Trophy Points: 280
    kwani rostam ameondoka kwenye bodi ya wanahisa!!!!

    Mimi sipeleki sehemu ya umasikini kwa tajiri fisadi!

    Nilishajiondoa huko vyoda ya mashivyakom yao kitaaaaaambo.
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mabasi ya kihindi haya TATA yanakawia kuharibika basi. Hama .njoo huku kwetu
     
Loading...