Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,663
- 167,602
By Irene Mbowe
AINA YA MWANAMKE ASIYEACHIKA.....
NII HII HAPA.
Anajua mapenzi.
Anajua kusaka pesa.
Anajua madiko na
Anajua Kumtafuta Mungu.
We call it MKE MWEMA.
BALANCE DIET YAKE IMEBALANSIKA HASAAA.
Wewe kazana kukatika tuuu alafu usisake pesa ama usiombe uone kama Kiuno kinatunzaga ndoa.
Mbona Makungwi wale WANAACHIKA KILA UCHAO KAMA KIUNO NI NDOA.
Kule Fb nawaambiaga wasikose magnesium na jivu kuzuia Kiungilia.
Maana post zangu kuna saa zinaletaga kiungulia.
AINA YA MWANAMKE ASIYEACHIKA.....
NII HII HAPA.
Anajua mapenzi.
Anajua kusaka pesa.
Anajua madiko na
Anajua Kumtafuta Mungu.
We call it MKE MWEMA.
BALANCE DIET YAKE IMEBALANSIKA HASAAA.
Wewe kazana kukatika tuuu alafu usisake pesa ama usiombe uone kama Kiuno kinatunzaga ndoa.
Mbona Makungwi wale WANAACHIKA KILA UCHAO KAMA KIUNO NI NDOA.
Kule Fb nawaambiaga wasikose magnesium na jivu kuzuia Kiungilia.
Maana post zangu kuna saa zinaletaga kiungulia.