MAKUNGWI WENGI HAWANA WAUME/WALIACHIKA KITAMBO

MAKUNGWI WENGI HAWANA WAUME/WALIACHIKA KITAMBO

Mwagito84

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Posts
235
Reaction score
716
Sio lazima tukubaliane wanawake wenye sifa ntakazo taja hivi punde wananafasi ya kufika mbali kwenye ndoa, ila kutwa mabinti wa mjini wanahisi Makugwi ndi walimu wazuri wa ndoa kiukweli hawana lolote la maana la kufundisha mabinti na wengi wao hawaishi na waume/waliachika siku. Binti jua kuwa Mwanaume anataka mwanamke
[HASHTAG]#Anayejua[/HASHTAG] mapenzi.
[HASHTAG]#Anayejua[/HASHTAG] kusaka pesa.
[HASHTAG]#Anayejua[/HASHTAG] madiko na
[HASHTAG]#Anajua[/HASHTAG] Kumtafuta Mungu.
We call it MKE MWEMA.
BALANCE DIET YAKE IMEBALANSIKA HASAAA.
Wewe kazana kukatika tuuu alafu usisake pesa ama usiombe uone kama Kiuno kinatunzaga ndoa.
Mbona Makungwi wale WANAACHIKA KILA UCHAO KAMA KIUNO NI NDOA.
Ndo maana kina dada nawaambiaga wasikose magnesium na jivu kuzuia Kiungilia.
Maana post zangu kuna saa zinaletaga kiungulia.
NB:UKITAKA MKE MWEMA LAZIMA NA WEWE UWE MWEMA KWANZA.
 
Hapo sasa msemo wa mganga hajigangi huchukua nafasi.
 
Ajue mapenzi,awe na madikodiko pia aweze kumtafuta mungu,hiyo combinenga kuipata kazi sana haviko relevant kuna kitu kitamic tu
 
hilo la makungwi " kutokuwa na waume "" umesema kweli mkuu"" makungwi wengi niwale "" Masada wamjini wazamani " wauza chiu "" walikuwa wanadanga ile mbaya miaka hiyo"" hakuna wanacho wafunza vigoli wao zaidi ya ujuzi wa kufanya matusi tu na sio vinginevyo ""
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom