C Chivundu Platinum Member Joined Dec 17, 2012 Posts 13,571 Reaction score 28,209 Aug 21, 2026 #21 Dah! Mandata, njagu, mapoti..
Iyerdoy JF-Expert Member Joined Nov 17, 2023 Posts 3,643 Reaction score 4,680 Aug 21, 2026 #22 Chivundu said: Dah! Mandata, njagu, mapoti.. Click to expand... Usisahau kwamba hao ndo walinzi wa Raia na Mali zao.
Chivundu said: Dah! Mandata, njagu, mapoti.. Click to expand... Usisahau kwamba hao ndo walinzi wa Raia na Mali zao.
C Chivundu Platinum Member Joined Dec 17, 2012 Posts 13,571 Reaction score 28,209 Aug 21, 2026 #23 Iyerdoy said: Usisahau kwamba hao ndo walinzi wa Raia na Mali zao. Click to expand... Mimi mali zangu nalinda mwenyewe mkuu!
Iyerdoy said: Usisahau kwamba hao ndo walinzi wa Raia na Mali zao. Click to expand... Mimi mali zangu nalinda mwenyewe mkuu!
Iyerdoy JF-Expert Member Joined Nov 17, 2023 Posts 3,643 Reaction score 4,680 Aug 21, 2026 #24 Chivundu said: Mimi mali zangu nalinda mwenyewe mkuu! Click to expand... Sawa-lakini ujue siku akitokea mbabe au mjanja zaidi yako utawahitaji hao jamaa.
Chivundu said: Mimi mali zangu nalinda mwenyewe mkuu! Click to expand... Sawa-lakini ujue siku akitokea mbabe au mjanja zaidi yako utawahitaji hao jamaa.
C Chivundu Platinum Member Joined Dec 17, 2012 Posts 13,571 Reaction score 28,209 Aug 21, 2026 #25 Iyerdoy said: Sawa-lakini ujue siku akitokea mbabe au mjanja zaidi yako utawahitaji hao jamaa. Click to expand... Sita "cooperate" aisee!
Iyerdoy said: Sawa-lakini ujue siku akitokea mbabe au mjanja zaidi yako utawahitaji hao jamaa. Click to expand... Sita "cooperate" aisee!
Iyerdoy JF-Expert Member Joined Nov 17, 2023 Posts 3,643 Reaction score 4,680 Aug 21, 2026 #26 Chivundu said: Sita "cooperate" aisee! Click to expand... Ndugu na Jamaa wanaweza kukushinikiza ili uwahitaji hao jamaa na hapo ndipo utatoa ushirikiano japo sio kwa hiari yako.
Chivundu said: Sita "cooperate" aisee! Click to expand... Ndugu na Jamaa wanaweza kukushinikiza ili uwahitaji hao jamaa na hapo ndipo utatoa ushirikiano japo sio kwa hiari yako.
shila 68 JF-Expert Member Joined Jul 11, 2026 Posts 607 Reaction score 1,211 Aug 21, 2026 #27 Miaka ya nyuma ukipata IV ndio unaenda kusomea u POLICE ndio maana tuna mi police ambayo haijielewi
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 177,362 Reaction score 195,182 Aug 23, 2026 #28 Kuna mambo yanafurahisha sana... Cc: Mahondaw
ministrant JF-Expert Member Joined Jan 17, 2014 Posts 1,374 Reaction score 2,567 Aug 23, 2026 #29 min -me said: Kazi tamu ila imedharaulika na watawala mno, yani unakutana na askari wa hivi anakuuliza kwa nini unatembea na gari tairi kipara😅😅 Pumbavu sanaView attachment 3654478 Click to expand... Wananchi hawajawahi kueleweka wanataka nini. Watu wakitembelea magari makali, utasikia oohh wanapiga dili na kuiba fedha za umma. Watu wakiishi maisha yanayoendana na vipato vyao mnaanza dhihaka
min -me said: Kazi tamu ila imedharaulika na watawala mno, yani unakutana na askari wa hivi anakuuliza kwa nini unatembea na gari tairi kipara😅😅 Pumbavu sanaView attachment 3654478 Click to expand... Wananchi hawajawahi kueleweka wanataka nini. Watu wakitembelea magari makali, utasikia oohh wanapiga dili na kuiba fedha za umma. Watu wakiishi maisha yanayoendana na vipato vyao mnaanza dhihaka
Sifi Leo Platinum Member Joined Mar 30, 2012 Posts 6,353 Reaction score 11,969 Aug 23, 2026 #30 Ahahaa