Zack Abdul
JF-Expert Member
- Mar 9, 2026
- 1,137
- 884
Katika kukenga uelewa kuhusu Ugonjwa wa Saratani, kupitia Maelezo Podcast tumemualika Daktari Bingwa wa magonjwa ya Saratani kutoka Taasisi ya Saratani ya Ocean Road (OTCI), Dkt. Chrispin Kahesa, tumezungumza kuhusu Saratani na namna inavyoathiri makundi mbalimbali katika jamii, jitihada za kuzuia na tiba ya saratani.
Bofya kusikiliza 👇🏾
www.buzzsprout.com
Sikiliza MAELEZO PODCASTS— Tupo kwenye audio channels zote 📌
Bofya kusikiliza 👇🏾
Aina Tatu za Saratani Zinazoathiri Maisha ya Wengi Nchini. - MAELEZO PODCASTS
Katika kujenga uelewa kuhusu ugonjwa wa saratani, kupitia Maelezo Podcast tumemualika Daktari Bingwa wa Magonjwa ya Saratani kutoka Taasisi ya Saratani ya Ocean Road (ORCI), Dkt. Chrispin Kahesa, tumezungumza kuhusu saratani na namna inavyoathiri ...
Sikiliza MAELEZO PODCASTS— Tupo kwenye audio channels zote 📌