Aina mpya ya wizi imeingia jijini


Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,541
Likes
322
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,541 322 180
Habari ya kweli iliyotokea siku chache zilizopita.

Kuna dada mmoja anasoma chuo fulani Buguruni na pia ni mfanyakazi hivyo jioni akitoka kazini ndipo huenda shule.Sasa akiwa njiani kuelekea chuo akapigiwa simu na mtu asiyemfahamu akajitambulisha kwamba yeye ni daktari wa Lugalo hosp. na kumuulizia habari za mwanae ambae alishawahi kwenda kumtibu pale na chakushangaza zaidi akataja mpaka aina na rangi ya nguo aliyovaa siku ile alipokwenda hapo hospitali na yote yalikuwa kweli. Na zaidi akamwambia najua sasa hivi unaelekea chuo Buguruni na kweli ilikuwa hivyo, lakini mwishoni akamweleza kwamba kuna mambo anataka kujua kuhusu hicho chuo hivyo nae anaelekea huko hivyo akifika tu atamtafuta. Kwa muda wote huo huyo dada hakuweza kabisa kumkumbuka ila akajipa moyo kwamba yamkini huyo mtu atakuwa anamfahamu vizuri.

Baada ya kutoka chuo akiwa na wenzake watatu akawa anawasimulia habari za huyo mtu ndipo simu yake ikaita,kupokea yule mtu akamwambia nakuona uko na wenzio wawili mnavuka barabara na kumueleza jinsi alivyovaa sasa wenzie wakasema huyo mtu anakufahamu haiwezekani hapa tupo watatu kweli na ameweza kukutambua. Kisha huyo mtu akamwelekeza mahali alipo ambapo haikuwa mbali na barabara.

Lakini alipomtazama hakumfahamu kabisa, basi akampa mkono kumsalimia, baada ya hapo hakujitambua na zaidi alijikuta yuko maeneo ya chuo kikuu cha DSM akiwa hoi. Kuangalia simu na kila kitu chake kilikuwa salama na hakufanyiwa kitu chochote, kwa bahati kulikuwa kuna ndugu yake anasoma chuo hivyo akawasiliana nae ili kupata msaada ikabidi awahishwe Mwananyamala hosp. lakini ikaonekana sumu iliyotumika ni kali na dawa yake wanayo Regency hosp,hivyo akawahishwa Regency na kupata matibabu.

Baada ya ufahamu kumrudia akakuta mtu huyo kachukua pesa zote kwenye mpesa,tigo pesa na benki ( NMB na CRDB) kiasi cha milioni 3, hivyo inawezekana walipompa sumu alitaja password pasipo kujijua.

Na benki walipotazama kwenye ATM Camera waliona picha ya huyo mtu na yeye alimkumbuka vizuri, lakini polisi Kijitonyama wakakiri kwamba kesi hizo sasa hivi zimetokea mara nyingi na huo mtandao ni mkubwa, walipoenda kwenye usajili wa simu walikuta ni huyo huyo na jina lake ndilo alilojitambulisha.Ingawa polisi wameshindwa kumkamata.

Akiwa kituo cha polisi mara huyo mtu akampigia simu akimwambia ‘’kumbe wewe ni muoga sana tutakurudishia pesa zako’’. Sasa kumbe wanachofanya wanakuambia’’ tutafutie mtu ambae unahisi ana pesa kuliko hizi halafu tukifanikiwa tutarudisha pesa zako’’ hivyo inawezekana nae kuna mtu anaemjua alifanyiwa hivyo akaamua kumtaja yeye.

HIVYO NI KUOMBA MUNGU NA KUWA WAANGALIFU
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Mods! Twafadhali unganisha thread hii na ile ya majuzi!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
12,730
Likes
9,244
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
12,730 9,244 280
duh....mafioso
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
16
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 16 135
Bongo ni zaidi ya ujuavyo, sisi wabongo!?
 
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
709
Likes
4
Points
0
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
709 4 0
mhh, utata kidogo hapa:

1.mie ninavyojua huwezi chukua zaid ya 1 M kwa ATM chin ya masaa 24
2.au assumption 1m CRDB, 1M NMB na laki 5 m-pesa, na lak 5 tigopesa?

heb tuweke waz hapo kwanza wakati tunachukua taadhari
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,059
Likes
266
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,059 266 180
mhh, utata kidogo hapa:

1.mie ninavyojua huwezi chukua zaid ya 1 M kwa ATM chin ya masaa 24
2.au assumption 1m CRDB, 1M NMB na laki 5 m-pesa, na lak 5 tigopes
heb tuweke waz hapo kwanza wakati tunachukua ataadhari
asipo jibu haya maswali hii story ni ya kutunga
 
S

sanjo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
945
Likes
25
Points
45
S

sanjo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
945 25 45
/utapeli umekuwa fani ya watu wengi sana Bongo. Tujihami na watu wanojifanya kukujua huku huna kumbukumbu ya kuwafahamu. Tujiepushe na offer kutoka kwa watu tusiowajua kwani ni hatari sana.
 
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
660
Likes
282
Points
80
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
660 282 80
Hii yaweza kuwa kweli cha msingi ni kuwa makini na watu tusiowajua
 
Q

Qualbalasad

Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
96
Likes
2
Points
15
Q

Qualbalasad

Member
Joined Jul 14, 2011
96 2 15
Hawa jamaa wapo ni kama miezi 6 sasa, wanajua vizuri sana kuku sanya taarifa muhimu za wanayetaka kumpora, kwa navyojua mimi wanaushawishi mkubwa wa kuweka mazingira ya kuwa waliyomlenga atanufaidika au atapata faida kubwa zaidi ya kiasi kinacho itajika. Ila huwa wanataka cash,
 
M

Mamilu

Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
47
Likes
0
Points
0
M

Mamilu

Member
Joined Jul 16, 2012
47 0 0
Utapeli umezidi watu tuwe makini sana na tumuombe Mungu atulinde tunapotoka nyumbani na kurudi
 

Forum statistics

Threads 1,214,238
Members 462,596
Posts 28,506,086