Aibu: Nzega Bus Stand ni sawa na kituo cha daladala

Aibu: Nzega Bus Stand ni sawa na kituo cha daladala

flagship

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
1,641
Reaction score
1,189
Hii stand ifanyiwe utaratibu wa kuhamishwa haraka maana hiatoshi na wala haina sifa za kupewa hadhi ya Stand Kuu kulingana na wakati.Ikitokea bahati mbaya magari 10 yakakutana kwa pamoja stand inajaa na kufanya magari mengine yashindwe kuingia na kusababisha foleni kama za jijini.Bashe yupo bize na kupiga pambio kwa Mtulia na kupambana na mwajiri wake huku ahadi zake za kuihamisha stand kwa kushirikiana na halmashauri zikiendelea kuwa hewa.
IMG_1518792982.640085.jpg
IMG_1518793004.800450.jpg
IMG_1518793026.511721.jpg
IMG_1518793047.802098.jpg
IMG_1518793068.266954.jpg
 
MKUU UMEPIGA PICHA SAA NGAPI? MIMI NIKO HAPA SITENDI KATIKATI
 
Stand mbaya sana hiyo lkn mkuu wake wa mkoa anavyoipigia promo yaani mabasi ya mikoani yasipoingia hapo madereva wake wanawekwa lockup.

We acha tu.Mara Choo kinatapakaza mavi stand nzima inaanza kunuka haja.Bashe anajitanua tu bila majibu ya msingi.
 
MKUU UMEPIGA PICHA SAA NGAPI? MIMI NIKO HAPA SITENDI KATIKATI

Huo ulikuwa ni muda ambao magari kutoka Mwanza yalikuwa yakiingia hapo.Yalibanana utadhani yapo maelfu.
 
kweli hii stand ingehamishwa au iongezewe eneo, ni ndogo sana na magari ni mengi na watu ni wengi sana, vululu vululu na akina mama wauza ndizi
 
Mbunge wao kila uchao anachanja tu Mbunga Misituni na Maporini akisalimiana na Nyoka, Kenge na Mijusi Balangulu tupu.
 
Ya singida ni hatari sana urafikiri uwanja wa ndege
Na ile ya Kange Tanga nayo ipo vizuri. Stend nyingine za hovyo ni ya Makambako, stend kuu ya Mbeya, Mafinga, iringa mjini nayo ni ndogo, nk unaweza kuongezea hapo stend nyingine mbovu hapa nchini
 
Mbunge wao kila uchao anachanja tu Mbunga Misituni na Maporini akisalimiana na Nyoka, Kenge na Mijusi Balangulu tupu.

[emoji23][emoji23][emoji23]Huyo ni wa Nzega vijijini.Hapo mjini ni kwa msomali.Huyo Kigwa ni lazima atembelee porini maana wanyama ni sehemu ya wananchi wake.
 
Na ile ya Kange Tanga nayo ipo vizuri. Stend nyingine za hovyo ni ya Makambako, stend kuu ya Mbeya, Mafinga, iringa mjini nayo ni ndogo, nk unaweza kuongezea hapo stend nyingine mbovu hapa nchini

Stand ya Kahama nayo haifanani na mapato ya halmashauri.
 
Back
Top Bottom