Ahsanteni sana Wana UKAWA! Msife moyo!

Bora mtu kaongea,jamaa hawako fair kabisa
halafu angalia nyuzi za magamba sasa wakina jingalao,mr chin na wengine nyuzi zao za ajabu ajabu zinaachwa tu
 

haha una uhakika na unachokinena dada yangu? me nakushauri kiroho safi tu chukua huo ushahidi tangulia nao mahakamani LOWASSA atakukuta huko.
VIVA UKAWA!!!!
 
Makamanda hii ni vita so aluta continua.. mapambano yanaendelea... bado kidogo ushindi TENA WA KISHINDO UNAKUJA!!!
VIVA UKAWA!!!!
 
Hivi haiwezekani kuwa na forum nyingine??Hii tuwachie CCM na Mods wao?
 
Jamiiforum wanatumika,nyuzi za sheatani mwanakijiji ndo zinapewa kipaumbele.tukianzisha sie tunaambiwa zimekuwa merged..
 
Dah kweli wameuheshimu had saiv hawaja unyofoa ila kama hali ndo hi nitakuja kuaga tar 29 baada ya kumtangaza raisi mpya E.LOWASSA
 
Jamiiforums inatujengea nidhamu ya woga members tukipost mada zenye ukweli mchungu kuhusu serikali or magamba wanazinyofoa mimi ni mhanga nishanyofolewa uzi zangu kadhaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…