ah!!!! Jaman yamenikuta msaada plz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ah!!!! Jaman yamenikuta msaada plz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LOOOK, Jul 2, 2012.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,378
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    nimekuwa katika mahusiano ya tempo kwa miaka kadhaa kutokana na kuwa na mpenzi ambaye sikuwa na makubalino naye ya kuoana, sasa hivi karibun nimepata bintii ambaye tulipo anza mahusiano tulikubaliana kuja kuwa mume na mke kwan kabl ya hapo tulishakuwa tunafahamiana ingawa si katika mahusiano, lakin tatizo ambalo naliona kwa huyu binti ni kwamba ana "k" pana sana ambapo huwa inanifanya nichelewe sana kufika na hata yeye pia huwa anachelewa kufika na ili afike ni lazima anyoshe miguu kabisa ndo anafika sasa hii hali inanifanya nisienjoy game kwan yanibid nijizuie kufika haraka ili afike yeye kwanza, kwan nhisi nkiwahi mimi ndo kwanza ntamuacha njian,na kama mnavo jua round ya pili ndo huwa kunapwaya zaid, nomba msaada wenu wa ushauri nifanye nini? au nimuache?kwan hata jmaa aliye kuwa naye mwanzo alimuacha ingawa sijui km sbabu ndo hii ama la.
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...................................
     
  3. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo lisikuumize kichwa huwa zinakaza baada ya muda mpaka inabaki kuwa size ya uume wako. Alafu ka unavaa mkapime uingie peku huenda ikasaidia mfike kwa pamoja mapema.
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    hahaha....eti jamaa aliyekuwa nae alimuacha...eh labda mwana nae aliona anatwanga maji kwenye kinu haha
    wewe bana ukienda na fikra hiyo kila demu utaacha maana wengi wao walishawahi kuwa na majamaa na kuachwa. sasa hapa mwana itabidi utafute tuu style ipi kwa bed itawawezesha wote muweze kufika mwisho wa safari....ni maujanja tuu kaka hapa mbwaga.
     
  5. k

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    ujana kazi,nashukuru nimeshauvuka
     
  6. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,148
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Heeh una ogopa k kubwa teh tafuta vitotoz teh.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    Hebu google 'kegel exercise'
    Ili kupata matokeo inachukua miezi 6+ lakini inasaidia sana. Mfundishe kufanya hilo zoezi na wewe pia ufanye itawasaidia kwenye kuji-control.

    Kiufupi: wakati wa kutoa haka ndogo, hakikisha kibofu kimejaa (umebanwa). Achia haja kwa sekunde kadhaa, kisha ikate kabisa kwa sekunde 5. Endelea hivyo hadi utakapomaliza. Wakati uko bored kaza misuli na kuiachia (works when u ar talking to a boring person, safarini, kikaoni etc).

    Urudi kutupa feedback (source: mzizimkavu) lol!
     
  8. T

    TUMY JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its funny.Ila kumbuka ukipenda boga penda na ua lake.
     
  9. B

    BigMan JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,092
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    sijakuelewa vizuri
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hahahaa sasa hata kama ukipata mwenye k ndogo ukamuoa then akazaa watoto do you think ataendelea kubaki na k ndogo??utamuacha mke wako wa ndoa kisa k imeongezeka size?think big!!
     
  11. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,305
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    ...oa wa mwanzo, si anayo k ndogo?....
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Au kadude kako kadogo kuliko ya mtangulizi wako?

    Anyway, fuata ushauri wa King'asti!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umejiangalia ww vzuri? you might be complaining that the room is too big but in an actual fact the furnitures are too small to fit the room.

    angalia mazee!!!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    Duh!Haya mambo nilikua siyajui,ubikra huu kazi kwelikweli.Hivi wenye k kubwa huwa wanafananaje vile?Na wenye ndogo je?Niambieni nijue nichague mwenye alama ipi!
     
  15. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ngoja tumsubiri mtoa mada atupe majibu.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    Lakini wewe si mwanamke bana au?Huna ka uzoefu kidogo namna mlivyo?Utakua umenisaidia,nitakapochagua mke nijue!
     
  17. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukubwa wa pua sio wingi wa kamasi kaka, ebu nenda kwa babu yako kama yupo hai atakueleza nini ufanye manake wengine
    wanakosa elimu na darsa tamu kama hili, unaweza kua unamuona mwenzio ana hall kubwa kumbe wewe ndio machezo hujui...
     
  18. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi kama mwanamke siwezi jua bhana,unless yy aniambie. but akiwa kimya saasa mi nitajuaje?
     
  19. comson

    comson JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni kukosekana kwa ufundi tuuuuh... maana hata ukkiwa na dushelele kama kidole kidogo na yeye awe na K kubwa u need to find friction hata kwa pembeni coz women are very sensitive so utamfikisha tuuuuu
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,294
    Likes Received: 4,262
    Trophy Points: 280
    isije ikawa una kibamia?
     
Loading...