Agiza chochote toka Russia na Ukraine

Agiza chochote toka Russia na Ukraine

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
8,522
Reaction score
14,004
Habari wana bodi?
Kama kuna mtu ana hitaji kitu chochote kinachopatikana kwa urahisi na bei nafuu katika mataifa ya Russia na Ukraine, tafadhali aje PM.
Atanunuliwa mzigo wake na kuletewa hadi Tz, kwa gharama nafuu.
Inachotakiwa uwe na link,picha au maelezo ya ziada juu ya kitu anachohitaji.
Nina wateja wangu ambao huja mara kwa mara tokea huko.
Karibuni wote.
 
Hivi zile Liaz za Jeshi zilikuwa zinatoaka pande hizo eeh
 
Mkuu mimi nahitaj silaha "serious" pistol aina ya bereta risasi 15, huku bongo ghali kweli almost 4m, je huko naweza pata kwa kiasi gani?
 
Mkuu mimi nahitaj silaha "serious" pistol aina ya bereta risasi 15, huku bongo ghali kweli almost 4m, je huko naweza pata kwa kiasi gani?
Si rahisi kuingiza silaha nchini! Nenda Tanganyika army watakuuzia.
Kama huna pesa ya kutosha pistol ya nini?
Just 4m unaona ghali??
 
Si rahisi kuingiza silaha nchini! Nenda Tanganyika army watakuuzia.
Kama huna pesa ya kutosha pistol ya nini?
Just 4m unaona ghali??

We acha ushamba, silaha unaingiza ukiwa na kibali tu alafu kwani hivyo vitu unavyoagizia wewe watu vinauzwa milion ngap?
 
We acha ushamba, silaha unaingiza ukiwa na kibali tu alafu kwani hivyo vitu unavyoagizia wewe watu vinauzwa milion ngap?
Ndio maana nimesema si rahisi kuingiza silaha, sijasema haiwezekani sio rahisi kama kuingiza bidhaa nyingine.
Kweli mm mshamba wewe wa mjini.!
 
Back
Top Bottom