Afya: Mafunzo ya addo mbona hayaeleweki

Afya: Mafunzo ya addo mbona hayaeleweki

Joined
Sep 13, 2018
Posts
8
Reaction score
2
Mafunzo ya addo mbona hayaeleweki jamani maana Tabora na MBEYA toka mwakajana wamesoma mpaka Leo Hakuna kinacho endelea watu hawajapata hata vyeti kulikoni labda kuna mtu anaelewa zaidi atusaidie maana na mdogo wangu kasomea Hiyo kozi tabora kahaha kweli.
 
Uzi huu hauna maelezo ya kutosha.Jaribu kufafanua mafunzo ya Addo maana Addo ni kama jina la mtu!
 
Siku hizi kuna Kozi ya mwaka mmoja (semester mbili ) inaitwa Medicine dispensing. Nadhani inaenda kureplace mafunzo ya ADDO. Mafunzo ya ADDO yanachukua muda mfupi Kitu kinachopelekea mhitimu kuwa na uelewa mdogo sana .

Lakini bado hayajafutwa rasmi. Kwahiyo endelea kusubiri mkuu
 
Siku hizi kuna Kozi ya mwaka mmoja (semester mbili ) inaitwa Medicine dispensing. Nadhani inaenda kureplace mafunzo ya ADDO. Mafunzo ya ADDO yanachukua muda mfupi Kitu kinachopelekea mhitimu kuwa na uelewa mdogo sana .

Lakini bado hayajafutwa rasmi. Kwahiyo endelea kusubiri mkuu
Poa poa nashukuru mkuu ila wanachelewesha mno vyeti
 
Back
Top Bottom