Africa Channel

Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
85,260
2,000
Kwa wale mnaopata Africa Channel jaribuni kukivizia tena kipindi cha Africa Report. Leo asubuhi nimekiangalia na walikuwa wanazungumzia miradi mbalimbali ya maendeleo Tanzania. Mmoja wa wahojiwa ni Daudi Balali...very interesting!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
6,413
1,250
OOoh, nimesahau, kipindi nilikuwa nakipenda sana hiki, ila nadhani kilipotea hapo katikati...Huwa kipo kwenye NBC vile au..

SteveD.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
2,777
1,195
Kwa wale mnaopata Africa Channel jaribuni kukivizia tena kipindi cha Africa Report. Leo asubuhi nimekiangalia na walikuwa wanazungumzia miradi mbalimbali ya maendeleo Tanzania. Mmoja wa wahojiwa ni Daudi Balali...very interesting!
Mkuu Nyani si utumegee japo kwa mistari miwili Daudi kasemani?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
85,260
2,000
OOoh, nimesahau, kipindi nilikuwa nakipenda sana hiki, ila nadhani kilipotea hapo katikati...Huwa kipo kwenye NBC vile au..

SteveD.
Kipo kwenye Africa Channel....ile ya James Makawa
 

Forum statistics


Threads
1,424,836

Messages
35,073,713

Members
538,098
Top Bottom