Afisa wa haki za binadamu wa UN afukuzwa Congo

Afisa wa haki za binadamu wa UN afukuzwa Congo

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,943
Reaction score
63,716
Serikali ya Kongo imeamuru kufukuzwa nchini mwake kwa afisa wa umoja wa Mataifa anayeongoza tume ya haki za binadamu ya umoja huo.Waziri wa mambo ya ndani wa Kongo Richard Muyej amesema afisa huyo, ametishia usalama wa kitaifa na hawezi tena kuendelea kufanya kazi yake nchini Kongo.


Tume ya umoja wa mataifa nchini humo,MONUSCO imesema inasubiri kupokea rasmi msimamo huo wa serikali ya Kongo kabla ya kutoa maoni yake. Hatua hiyo ya serikali ya Kongo imekuja siku moja baada ya umoja wa mataifa kuituhumu polisi ya Kongo kuhusika na mauwaji ya watu 9 na kutoweka kwa wengine 32 mjini Kinshasa wakati wa operesheni ya kupambana na vijana wanaoishi mitaani. MIa

Chanzo😀W
 
Serikali ya Kongo imeamuru kufukuzwa nchini mwake kwa afisa wa umoja wa Mataifa anayeongoza tume ya haki za binadamu ya umoja huo.Waziri wa mambo ya ndani wa Kongo Richard Muyej amesema afisa huyo, ametishia usalama wa kitaifa na hawezi tena kuendelea kufanya kazi yake nchini Kongo.


Tume ya umoja wa mataifa nchini humo,MONUSCO imesema inasubiri kupokea rasmi msimamo huo wa serikali ya Kongo kabla ya kutoa maoni yake. Hatua hiyo ya serikali ya Kongo imekuja siku moja baada ya umoja wa mataifa kuituhumu polisi ya Kongo kuhusika na mauwaji ya watu 9 na kutoweka kwa wengine 32 mjini Kinshasa wakati wa operesheni ya kupambana na vijana wanaoishi mitaani. MIa

Chanzo😀W
Ingekuwa kafukuzwa Rwanda, ungesikia malalamiko sasa hivi kimyaaa!
 
Back
Top Bottom