Afisa Elimu Igunga anawajua walimu wenye vyeti feki, Waziri Ndalichako mtumbue haraka


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,873
Likes
8,693
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,873 8,693 280
Wahusika wa tamisemi, Naomba kasome barua aliyoandika afisa elimu wilaya ya Igunga kuwambia walimu wajisalimishe wenye vyeti feki.

Cha ajabu ukiendelea utaona anahimiza wawahi wenyewe sababu wapo na wanajulikana

Afisa elimu unamjua mwenye vyeti feki umekaa kimya!! Wewe ni jipu tena usaa umeshaiva mama.

Ile barua imeshafika mbali na nakujuza ustuke.

Kila la kheri.
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,480
Likes
4,829
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,480 4,829 280
Nadhan afisa elimu hakufikiri kama kuna haya hapo mbeleni.
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,684
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,684 280
Linakutumbukia mama yanguunausaa wao unanukaa

Naomba kasome barua alioandika kuwambia walimu wajisalimishe wenye vyeti feki

Cha ajabu ukiendelea utaona anahimiza wawahi wemyewe sababi wapo NA wanajulikana

Afisa elimu unamjua MWENYEVYETI FEKI UMEKAA KIMYA WEWE N JIPU TENA USAA UMESHAIVA MAMA ..ILE BARUA ISHAFIKA MBALI NAKUJUZA USHTUKE

KILA LAKHERI
Mdau,waziri wa elimu hahusiki na afsa elimu.
Afsa elimu yupo chini ya Mkurugenzi wa Halmashauri na waziri wa TAMISEMI
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,855
Likes
22,537
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,855 22,537 280
Afisa anaitwa nani pdidy mpwa?alafu mpwa bosi wa mwalimu ni tamisemi sio moevt
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,293
Likes
1,246
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,293 1,246 280
Niliiona ile barua,inaonyesha maafisa Elimu tulionao.Wengi wapo hivyo.Warudishwe shuleni wakafundishe,ili Wizara ifanye utaratibu wa kuwapata Maafisa Elimu wenye sifa za kuongoza wilaya
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,988
Likes
2,761
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,988 2,761 280
asante mpwa pdidy tutashughulikia
 
DIUNATION

DIUNATION

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,933
Likes
482
Points
180
DIUNATION

DIUNATION

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,933 482 180
Haya ndio mambo mzee mengi kawashauri watendaji wa serikali kua wawe wanafanya kazi huku nafsi zao zikiwa zimetulia na sio kuwaza sifa au kuogopa kutumbuliwa.Leo yenyewe mzee kimei wa CRDB anasema kukutana na raisi ni kama kukutana na mungu.Sasa huu si upuuzi.Mungu hawezi kufananishwa na raisi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,851
Members 475,675
Posts 29,303,183