Afande Siro Magari ya bagamoyo-Dsm Mengi mabovu

Afande Siro Magari ya bagamoyo-Dsm Mengi mabovu

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Posts
4,161
Reaction score
802
Moja kwa moja niende kaende kaenye point

Mabasi asilimia zaidi ya 90 ni chakavu, yanalazimishwa kutembea barabara ya bagamoyo dsm msata.

Nasikitika sana barabara inatengenezwa na kodi tunalipa iweje madereva na makondakta wanachuma pesa kwa magari mabovu yasiyofaa kutumika.

Njoo uone mwenyewe...

Gari tatu mfululizo zimetuzimikia njiani, tatu mfululizo, Siku tofauti, halikuwa swala la bahati mbaya.

Kuna uwezekano magari haya ndio haribifu ya barabara iliyokuwa nzur. Na itatia hasara tena gari za namna hizi zikiendelea kusafiri kwenye njia hii.

Mamlaka zinazohusika zisaidie. Imekuwa kama jadi madereva kufanya makusudi aidha gari zao hazina uwezo wa kukamilisha safari dar kwenda bagamoyo na kuanza kuwafaulisha kwenye magari mengine.

Dereva wa bagamoyo kuongea na simu...tena anaongea na mwenzake dereva wa gari la nyuma take ama basi linaloelekea upande mwingine ili kumuelekeza abiria wapo au hawapo njiani ili afanye kitu kinachoitwa timing hii timing ni namna ya kuendesha kwa spidi ya '10 kwa saa' au kuegesha gari na kusubiri mwingine afaulishe.

Kwa abiria wa bagamoyo DSM msata watakunaliana nami.

Nauli yaTegeta Nyuki na Nauli Bunju Bagamoyo inahujumiwa. Nashauri gari zote zianzie tegeta nyuki.

Asante Kamanda.
Salute kwa kazi nzur
 
Jose umewahi nafasi yako..uko vzr

Madereva wanahujumu sana maisha yetu.

Bagamoyo DSM siyo njia ya kuipa magari mabovu . kwanza inalipa sana....safari moja si chini ya 100000 kwa mini abiria wasitendewe ihisani
 
Moja kwa moja niende kaende kaenye point

Mabasi asilimia zaidi ya 90 no chakavu, yanalazimishwa kutembea barabara ya bagamoyo dsm msata.

Nasikitika sana barabara inatengenezwa kodi tunalipa madereva na makondakta wanachuma pesa kwa magari mabovu yasiyofaa kutumika.

Njoo uone mwenyewe...

Gari tatu mfululizo zimetuzimikia njiani, tatu mfululizo, halikuwa swala la bahati mbaya.

Kuna uwezekano magari haya ndio haribifu ya barabara iliyokuwa nzur. Na itatia hasara tena gari za namna hizi zikiendelea kusafiri kwenye njia hii.

Mamlaka zinazohusika zisaidie. Imekuwa kama jadi madereva kufanya makusudi aidha gari zao hazina uwezo wa kukamilisha safari dar kwenda bagamoyo kuanza kuwafaulisha kwenye magari mengine.

Dereva wa bagamoyo kuongea na simu...tena anaongea na mwenzake dereva wa gari la nyuma take ama basi linaloelekea upande mwingine ili kumuelekeza abiria wapo au hawapo njiani ili afanye kitu kinachoitwa timing hii timing ni namna ya kuendesha kwa spidi ya '10 kwa saa' au kuegesha gari na kusubiri mwingine afaulishe.

Kwa abiria was bagamoyo DSM msata watakunaliana nami.

Nauli ya nyuki na nauli bunju bagamoyo inahujumiwa. Nashauri gari zote zianzie tegeta nyuki.

Asante Kamanda.
Salute kwa kazi nzur
Wakati mwingine tukubali kuwa ni hali ya nchi hatuwezi epuka ukitaka yaondoke hayo mbovu ni wazi hali ya usafiri itakuwa shida mara dufu uchumi unadumazwa
 
Wakati mwingine tukubali kuwa ni hali ya nchi hatuwezi epuka ukitaka yaondoke hayo mbovu ni wazi hali ya usafiri itakuwa shida mara dufu uchumi unadumazwa
Wangekuwa wanayafanyia service lkn hayana hiyo..hawayasamini magar yao.
Fikiria kondakta anakimbia na nauli za abiria...kisa apange asikose kabisa. Sasa anatesa abria na waginjwa na wasafiri wa mikoa ya mbali.

Bagamoyo DSM ni barabara ya mkoa inayostahili magari bora na si bora magari. Isitoshe askali wamejaaa barabarani wanayapisha wanayaangalia tu.
 
Bei kwa mujibu wa sumatra 1000/=, Semi luxury bus 1,500, Luxury bus 1,600/= kibaha, bagamoyo he?
 
Back
Top Bottom