AdSense and CTR. tujadili apaa CTR inausika vipi na AdSense kua banned

AdSense and CTR. tujadili apaa CTR inausika vipi na AdSense kua banned

morgan7

Member
Joined
Dec 21, 2017
Posts
13
Reaction score
7
Oy niaje Wana. JF

Nimeona post nyingi kuusu. AdSense kua banned kwa upeo wangu mdogo 😁😁
Na vitu viwili vitatu. Nilivo Google nimegundua. Kwamba ukiachana na organic traffic. Kua nzur na really traffic kitu ambacho tunakisahau Ni. PAGE CTR sababu unaweza kukidhi vigezo vyoote Ila page CTR. IKAKUROSTISHA. NA UKAJIKUTA. UNAKULA BANN

Page CTR. Ninini. Kwa maana fupi. Ni mda tangazo linapokua displayed na kua clicked yaani yaani unapo tazama tangazo unakua una creat impression Sasa. Number of creck ÷ impression = CTR


AdSense yako haitakiwi izidi 10% CTR. YAANI TUJITAIDI tusivuke Apo ndomaana. Account zetu zinakula bann. Sababu utakuta mtu Ana CTR 30- 60% nakuendelea. Ukiona Ivo jua Kuna invalid Crick Kama zoteee😁😁😁


Namna ya kuepuka. Invalid Crick

Weka tangazo sehem ambayo. Mtu mpka akigusa. Ametumia. Sekunde ata 30 kamasio 45 ikiwa Ivo inamaana mpaka anagusa. Tangazo. Tayari ushatengeneza impression yakutosha na ukipiga maesab utakuta CTR 2% na vitu Kama Ivo

Ila ukisema uweke sehemu mtu anaingia tuh kwenye blog. Na anagusa ads kwa bahati mbaya au kakusudia kugusa Ila hii itaesabika invalid click. Sababu. Utakuta anaingia tuh impression yake 16 na kagusa tangazo. Apo jiandae page CTR. Yako kua 79%. And after few days or month UNAKULA BANN




Kwaiyo jaman tuweke matangazo sehemu ambayo. Mtu mpaka aguse uxhapata Una impression ya kutosha



Ustake click nyingi ambazo zitakukost


SORRY FO TYPING ERRORS
 
Sijawahi ona mtu anaandika vibaya kama huyu, post iko ovyo balaa.
CTR haisababishi ban, kinachosababisha ban ni invalid clicks, CTR kubwa yaweza kua target ni nzuri so watu wengi wameclick au mwenye account kaclick mwenyewe mara kibao au kaweka tangazo kijinga kulazimisha watu waclick. Kama target ni nzuri huwezi pigwa ban.
 
Sijawahi ona mtu anaandika vibaya kama huyu, post iko ovyo balaa.
CTR haisababishi ban, kinachosababisha ban ni invalid clicks, CTR kubwa yaweza kua target ni nzuri so watu wengi wameclick au mwenye account kaclick mwenyewe mara kibao au kaweka tangazo kijinga kulazimisha watu waclick. Kama target ni nzuri huwezi pigwa ban.
Sawa. Sipingani na hoja yako


Pia ndomaana chini ya post nikaandika samahani kwa makosayangu ya uandishi

Kingine. Apa tuelekezane na sio panic sizizo na maana. Nakushauli tafuta maana ya CTR na tafuta Normal CTR ningapi alafu uje utupe jibu hapaa. Nakusubili Kama ukipata jibu la CTR 20 na kuendelea Ni nzur aysee Nakupa AdSense yangu buleeeeeeee
 
Sijawahi ona mtu anaandika vibaya kama huyu, post iko ovyo balaa.
CTR haisababishi ban, kinachosababisha ban ni invalid clicks, CTR kubwa yaweza kua target ni nzuri so watu wengi wameclick au mwenye account kaclick mwenyewe mara kibao au kaweka tangazo kijinga kulazimisha watu waclick. Kama target ni nzuri huwezi pigwa ban.
Na kingine akuna kitu Cha kukihofia Kama CTR kua kubwa plz Google it
 
Oy niaje Wana. JF

Nimeona post nyingi kuusu. AdSense kua banned kwa upeo wangu mdogo [emoji16][emoji16]
Na vitu viwili vitatu. Nilivo Google nimegundua. Kwamba ukiachana na organic traffic. Kua nzur na really traffic kitu ambacho tunakisahau Ni. PAGE CTR sababu unaweza kukidhi vigezo vyoote Ila page CTR. IKAKUROSTISHA. NA UKAJIKUTA. UNAKULA BANN

Page CTR. Ninini. Kwa maana fupi. Ni mda tangazo linapokua displayed na kua clicked yaani yaani unapo tazama tangazo unakua una creat impression Sasa. Number of creck ÷ impression = CTR


AdSense yako haitakiwi izidi 10% CTR. YAANI TUJITAIDI tusivuke Apo ndomaana. Account zetu zinakula bann. Sababu utakuta mtu Ana CTR 30- 60% nakuendelea. Ukiona Ivo jua Kuna invalid Crick Kama zoteee[emoji16][emoji16][emoji16]


Namna ya kuepuka. Invalid Crick

Weka tangazo sehem ambayo. Mtu mpka akigusa. Ametumia. Sekunde ata 30 kamasio 45 ikiwa Ivo inamaana mpaka anagusa. Tangazo. Tayari ushatengeneza impression yakutosha na ukipiga maesab utakuta CTR 2% na vitu Kama Ivo

Ila ukisema uweke sehemu mtu anaingia tuh kwenye blog. Na anagusa ads kwa bahati mbaya au kakusudia kugusa Ila hii itaesabika invalid click. Sababu. Utakuta anaingia tuh impression yake 16 na kagusa tangazo. Apo jiandae page CTR. Yako kua 79%. And after few days or month UNAKULA BANN




Kwaiyo jaman tuweke matangazo sehemu ambayo. Mtu mpaka aguse uxhapata Una impression ya kutosha



Ustake click nyingi ambazo zitakukost


SORRY FO TYPING ERRORS
Point of correction .....siyo Crick ni Click

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii ni kweli aisee
Oy niaje Wana. JF

Nimeona post nyingi kuusu. AdSense kua banned kwa upeo wangu mdogo [emoji16][emoji16]
Na vitu viwili vitatu. Nilivo Google nimegundua. Kwamba ukiachana na organic traffic. Kua nzur na really traffic kitu ambacho tunakisahau Ni. PAGE CTR sababu unaweza kukidhi vigezo vyoote Ila page CTR. IKAKUROSTISHA. NA UKAJIKUTA. UNAKULA BANN

Page CTR. Ninini. Kwa maana fupi. Ni mda tangazo linapokua displayed na kua clicked yaani yaani unapo tazama tangazo unakua una creat impression Sasa. Number of creck ÷ impression = CTR


AdSense yako haitakiwi izidi 10% CTR. YAANI TUJITAIDI tusivuke Apo ndomaana. Account zetu zinakula bann. Sababu utakuta mtu Ana CTR 30- 60% nakuendelea. Ukiona Ivo jua Kuna invalid Crick Kama zoteee[emoji16][emoji16][emoji16]


Namna ya kuepuka. Invalid Crick

Weka tangazo sehem ambayo. Mtu mpka akigusa. Ametumia. Sekunde ata 30 kamasio 45 ikiwa Ivo inamaana mpaka anagusa. Tangazo. Tayari ushatengeneza impression yakutosha na ukipiga maesab utakuta CTR 2% na vitu Kama Ivo

Ila ukisema uweke sehemu mtu anaingia tuh kwenye blog. Na anagusa ads kwa bahati mbaya au kakusudia kugusa Ila hii itaesabika invalid click. Sababu. Utakuta anaingia tuh impression yake 16 na kagusa tangazo. Apo jiandae page CTR. Yako kua 79%. And after few days or month UNAKULA BANN




Kwaiyo jaman tuweke matangazo sehemu ambayo. Mtu mpaka aguse uxhapata Una impression ya kutosha



Ustake click nyingi ambazo zitakukost


SORRY FO TYPING ERRORS

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sawa. Sipingani na hoja yako


Pia ndomaana chini ya post nikaandika samahani kwa makosayangu ya uandishi

Kingine. Apa tuelekezane na sio panic sizizo na maana. Nakushauli tafuta maana ya CTR na tafuta Normal CTR ningapi alafu uje utupe jibu hapaa. Nakusubili Kama ukipata jibu la CTR 20 na kuendelea Ni nzur aysee Nakupa AdSense yangu buleeeeeeee
Mkuu unaweza weka mahali kwenye policy zao walipolimit habari ya ctr?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sawa. Sipingani na hoja yako


Pia ndomaana chini ya post nikaandika samahani kwa makosayangu ya uandishi

Kingine. Apa tuelekezane na sio panic sizizo na maana. Nakushauli tafuta maana ya CTR na tafuta Normal CTR ningapi alafu uje utupe jibu hapaa. Nakusubili Kama ukipata jibu la CTR 20 na kuendelea Ni nzur aysee Nakupa AdSense yangu buleeeeeeee

Mkuu nadeal na software, nishafanya kazi na kampuni moja inayomake hundreds of millions kwenye ads so najua vizuri terms zote za ads.
Hakuna kitu kama normal ctr, tangazo likiwa zuri watu wengi wataclick, likiwa baya wachache wataclick mbona ni kitu rahisi sana
 
bila shaka haya yamekuja kujadiliwa kwa sababu ya kimbunga kikali cha disabled kinachosepa na accouns kwa kasi ya ajabu

kuna reviews za sites zinaendelea toka wiki iliyopita na bado zinaendelea, hapa haijalishi una adsense account ya zamani au mpya, wakipitia site yako wakakuta haifuati vigezo vyao wanapita nayo fasta bila kufikiria mara 2, taarifa za chini chini ni kwamba hata kama adsense yako ni salama kwa sasa na imepita icd day wanaweza kuwashangaza watu wengi tarehe 20 na 21 mwezi huu.

Any way ctr ni moja ya chanzo cha disabe, wengi wamekariri style ya kuweka tangazo kubwa sana kuanzia 300 x 300 hadi 300 x 600 la juu kabisa kitu ambacho google wamekataza maana inashawishi watu kuminya kabla hata hawajasoma article

Tangazo la ndani ya artile at least lianzie baada ya paagraph ya kwanza na jumla ya matangazo yote yawe kama asilimia 25 na sio kama wengi walivyokari 300 x 600 au 300 x 300 juu kabisa, 300 x 300 kati kati na mwisho chini tena 300 x 300 na hapo unakuta article haijashiba na ni ya kucopy na kupaste au broken english ama articles zilizozungushwa Word Ai

DO THIS

1061082
 
bila shaka haya yamekuja kujadiliwa kwa sababu ya kimbunga kikali cha disabled kinachosepa na accouns kwa kasi ya ajabu

kuna reviews za sites zinaendelea toka wiki iliyopita na bado zinaendelea, hapa haijalishi una adsense account ya zamani au mpya, wakipitia site yako wakakuta haifuati vigezo vyao wanapita nayo fasta bila kufikiria mara 2, taarifa za chini chini ni kwamba hata kama adsense yako ni salama kwa sasa na imepita icd day wanaweza kuwashangaza watu wengi tarehe 20 na 21 mwezi huu.

Any way ctr ni moja ya chanzo cha disabe, wengi wamekariri style ya kuweka tangazo kubwa sana kuanzia 300 kwa 300 hadi 300 kwa 600 la juu kabisa kitu ambacho google wamekataza maana inashawishi watu kuminya kabla hata hawajasoma article

Tangazo la ndani ya artile at least lianzie baada ya paagraph ya kwanza na jumla ya matangazo yote yawe kama asilimia 25 na sio kama wengi walivyokari 300 x 600 au 300 x 300 juu kabisa, 300 x 300 kati kati na mwisho chini tena 300 x 300 na hapo unakuta article haijashiba na ni ya kucopy na kupaste au broken english ama articles zilizozungushwa Word Ai

DO THIS

View attachment 1061082
Mkuu angalau maelezo yako yanamake sense

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu nadeal na software, nishafanya kazi na kampuni moja inayomake hundreds of millions kwenye ads so najua vizuri terms zote za ads.
Hakuna kitu kama normal ctr, tangazo likiwa zuri watu wengi wataclick, likiwa baya wachache wataclick mbona ni kitu rahisi sana


Nimekuambia. Ivii nipe maana ya CTR na vigezo Vyaje. Xjakuulza ulifanya Kaz gani
 
Oy niaje Wana. JF

Nimeona post nyingi kuusu. AdSense kua banned kwa upeo wangu mdogo 😁😁
Na vitu viwili vitatu. Nilivo Google nimegundua. Kwamba ukiachana na organic traffic. Kua nzur na really traffic kitu ambacho tunakisahau Ni. PAGE CTR sababu unaweza kukidhi vigezo vyoote Ila page CTR. IKAKUROSTISHA. NA UKAJIKUTA. UNAKULA BANN

Page CTR. Ninini. Kwa maana fupi. Ni mda tangazo linapokua displayed na kua clicked yaani yaani unapo tazama tangazo unakua una creat impression Sasa. Number of creck ÷ impression = CTR


AdSense yako haitakiwi izidi 10% CTR. YAANI TUJITAIDI tusivuke Apo ndomaana. Account zetu zinakula bann. Sababu utakuta mtu Ana CTR 30- 60% nakuendelea. Ukiona Ivo jua Kuna invalid Crick Kama zoteee😁😁😁


Namna ya kuepuka. Invalid Crick

Weka tangazo sehem ambayo. Mtu mpka akigusa. Ametumia. Sekunde ata 30 kamasio 45 ikiwa Ivo inamaana mpaka anagusa. Tangazo. Tayari ushatengeneza impression yakutosha na ukipiga maesab utakuta CTR 2% na vitu Kama Ivo

Ila ukisema uweke sehemu mtu anaingia tuh kwenye blog. Na anagusa ads kwa bahati mbaya au kakusudia kugusa Ila hii itaesabika invalid click. Sababu. Utakuta anaingia tuh impression yake 16 na kagusa tangazo. Apo jiandae page CTR. Yako kua 79%. And after few days or month UNAKULA BANN




Kwaiyo jaman tuweke matangazo sehemu ambayo. Mtu mpaka aguse uxhapata Una impression ya kutosha



Ustake click nyingi ambazo zitakukost


SORRY FO TYPING ERRORS
Kiswahili kinakufa kifo cha mende
 
Back
Top Bottom