Adolf Hitler

Adolf Hitler

Andromeda Galaxy

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2025
Posts
9,835
Reaction score
16,672
Amezaliwa April 20 1889, Je? Angekuwa hai mpaka leo unafikiri ingekuwaje? Africa ingepata uhuru?
 

Attachments

  • Screenshot_20261019-154902_1.jpg
    Screenshot_20261019-154902_1.jpg
    166 KB · Views: 3
Amezaliwa April 20 1889, Je? Angekuwa hai mpaka leo unafikiri ingekuwaje?
Ingekuwa huyo ni mzee sana mwenye umri wa miaka 137.
  • Ni mzee aliyechoka choki' na hatamani hata kuishi tena. Angekuwa hana hamu wala uwezo na nguvu ya kujihusisha tena na mambo ya kisiasa.
  • Pengine angekuwa ni mganjwa wa Alzheimer na mzimu wa zile damu za Wayahudi M6+ zingekuwa zinamwandama Uck kucha.
Africa ingepata uhuru?
Ndiyo. Kuna kamsemo kwamba "Avumaye baharini papa, kumbe wengi wapo".
Angeibuka mpinzani mmoja dhidi ya siasa zake na kumtokomeza kabisa kusikojulikana.
 
Ingekuwa huyo ni mzee sana mwenye umri wa miaka 137.
  • Ni mzee aliyechoka choki' na hatamani hata kuishi tena. Angekuwa hana hamu wala uwezo na nguvu ya kujihusisha tena na mambo ya kisiasa.
  • Pengine angekuwa ni mganjwa wa Alzheimer na mzimu wa zile damu za Wayahudi M6+ zingekuwa zinamwandama Uck kucha.

Ndiyo. Kuna kamsemo kwamba "Avumaye baharini papa, kumbe wengi wapo".
Angeibuka mpinzani mmoja dhidi ya siasa zake na kumtokomeza kabisa kusikojulikana.
Hufikiri alitupa uhuru Africa
 
Hitler alijifyekelea mbali kwa kuwa vita ilimshinda hata asingejiua alikuwa ameshashindwa vita na asingekuwa na madhara yoyote,kwa upande mwingine ninasadiki Hitler alikuwa na matatizo kichwani,Hitler was responsible for 10 million deaths
 
Back
Top Bottom