Adha ya kufungiwa njia segerea! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adha ya kufungiwa njia segerea!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jidu, Apr 21, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,130
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Image0071.jpg Image0070.jpg

    Hii ni adha ya kufungiwa njia na magereza pale segerea,magari yanashindwa panda milima na kuziba njia kabisa mbona balaa!
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,143
    Likes Received: 2,130
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo hapo.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,045
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo ulitaka magereza iwe public (open) path? na nini maana ya magereza. Kwanza pale palitakiwa pawe pamejengwa fence long ago. tatizo walivyoacha watu wawe wanakatisha, tumesha pamiliki. It is there right kufunga that road
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,348
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Si wanakarabati pale au wamefunga ili isitumike kabisa?
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,045
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    hata wakifunga, ile road ni kwa ajili ya matumizi ya magereza. Mbona lugano kuna road inakatisha kutokea kawe au mikocheni (pale karibu na bucha ya kiti moto) hawaruhusu wameweka bandiko kuwa ni kwa matumizi ya jwtz tu, na hakuna aliyewahi kulalamika?
     
Loading...