ADC yatapeli sh 20000 kila mwananchi Handeni!


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,739
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,739 2,000
Wananchi wa handeni wameandamana baada ya kutapeliwa sh 20000 kwa ahadi ya kupelekewa matrekta na chama cha ADC!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,739
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,739 2,000
chama cha CUF kimewaahidi kuwapa sh 21000 kwa sharti la kujiunga na chama hicho!PCCB rushwa sasa ni nje nje bila woga
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Hahahahaha
ahadi ya matrekta
Wananchi wa handeni wameandamana baada ya kutapeliwa sh 20000 kwa ahadi ya kupelekewa matrekta na chama cha ADC!
 
M

Mercyless

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
653
Points
195
M

Mercyless

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
653 195
chama cha CUF kimewaahidi kuwapa sh 21000 kwa sharti la kujiunga na chama hicho!PCCB rushwa sasa ni nje nje bila woga
Jina lako linanifanya nikose cha kuamini katika taarifa hii. Lakini inawezekana ni kweli kwani hao si ndo wale walioasisiwa na magamba ili kupambana na upinzani. Inawezekana posho zao magamba wamezichelesha ndio maana wakabuni njia ingine ya kijasiriamali.
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,615
Top